Je, kwanini Jerusalem kuna vurugu kuliko Makka?

Je, kwanini Jerusalem kuna vurugu kuliko Makka?

endela mpaka mwisho . usipotoshe kwa vipande vipande
fadacc286956bdd712d1c83144b1e136.jpg


Myoyambeni, hebu nisaidie ufafanuzi zaidi hapo katika aya 77 inaposema "when he saw the moon rising up, he said: " This is my Lord."
Lord inakuwa referred kwa nani? Mungu au mtu mwingine?
 
Kuna dini moja pale kati ya dini zote iliyoagizwa na kitabu chake kuua wasiofata dini hiyo ndo chanzo cha unrest eneo hilo.....
Kilaaniwe kitabu kinachofundisha chuki na kuua ili kwenda ahela.....
Bila kiko kitabu dunia ingekuwa mahali salama sn pa kuishi
 
Nami sashangaa sana watu kujitoa ufahamu kuwa ukristo ulikuwepo kabla ya paulo
Neno kristo lilikuwepo kabla ya Paulo wala siyo geni. Kristo ni neno la kiigiriki. Kristo kiebrania ni masihi ikiwa na maana mpakwa mafuta.

Wafalme wote wa Israeli walikuwa na desturi ya kupakwa mafuta kama ishara ya kupewa ufalme.

Yesu kulingana na biblia alikuwa masihi au kristo sababu alipakwa mafuta na roho takatifu wa Mungu, ndiyo maana akatambuliwa kama Yesu Kristo (Mpakwa mafuta au Masihi)

Ina make sense kwa wafuasi wa Kristo Yesu kuitwa wakristo kwa sababu wanamwamini na kufuata mafundisho yake.
 
Kuna dini moja pale kati ya dini zote iliyoagizwa na kitabu chake kuua wasiofata dini hiyo ndo chanzo cha unrest eneo hilo.....
Kilaaniwe kitabu kinachofundisha chuki na kuua ili kwenda ahela.....
Bila kiko kitabu dunia ingekuwa mahali salama sn pa kuishi
Ila wao wanakuambua Islam means Peace
 
Tatizo mji wa Jerusalem unagombaniwa hadi na watu ambao ata kwenye kitabu chao haujaandikwa
 
Kama haujuwi maaana ya neno Islam Iliana ufahamishwe.Islam means kujisalimisha/peace/kunyenyekea na maneno sambamba na hayo

inawezekana mimi sijui [emoji120] kwa hishma zoote naomba unifundishe ayat hizi [emoji117]
Quran812-13.jpg
[emoji117]
quran-9-5-capture.jpg
[emoji118] mimi ndio sababu sija kubishia kivyeni hiyo ndio amani [emoji123] [emoji106]
 
Kama haujuwi maaana ya neno Islam Iliana ufahamishwe.Islam means kujisalimisha/peace/kunyenyekea na maneno sambamba na hayo
Mimi nahakika kwa ushahidi tosha, uislamu maana yake ni kujitiisha kuuwa. Toa maelezo ya hizo Aya za Muhammad na Allah anawaambia mkawauwe na kuwatandika au chinja kwenye shingo wasiokuwa waislamu. Sasa huo ndiyo uislamu wa unyenyekevu na kujisalimisha au uislamu wa mauwaji??


Surah At-Taubah 9:5

Surah Al-Anfal 8:12-14

[emoji115]

Tufafanulie kama hizo Aya siyo za mashetani!?
 
Back
Top Bottom