Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 3,615
- 9,243
Asikutingishe imani atakuwa za""thibitisha kama yupo"" mara sijui logicHata mimi ningewaganda sana enzi zangu ila sasa Nimezaliwa upya
Asikutingishe imani atakuwa za""thibitisha kama yupo"" mara sijui logicHata mimi ningewaganda sana enzi zangu ila sasa Nimezaliwa upya
Ushaingizwa na wewe kwenye mfumoHata mimi ningewaganda sana enzi zangu ila sasa Nimezaliwa upya
wewe? imekuaje kwani nashindwa kuelewaNyie ni watu wa ajabu sana na huu ndio ujinga wenu, Yale ya October 29 madogo, wewe hayakuhusu? Hizo Dini zenu zinawafanya msiwe na Roho ya Huruma zinatofauti gani na ushetaani?
Kuna uzi nakumbuka tulienda nae siku nne ni kubishana tu 😂😂😂😂😂😂 anabisha anashambulia yoyote yule ule uzi ulitembea sanaHuu uzi utatembea tu akiamua kuwapinga🤣wote humu
Hawa ndo wale kwenye Bible imeandikwa siku za mwisho watakuja na doubts kutu fanya tukose imani...Asikutingishe imani atakuwa za""thibitisha kama yupo"" mara sijui logic
Unataka apipitie magumu gani unaona wewe NI mazito?wewe? imekuaje kwani nashindwa kuelewa
Milele amina❤Hawa ndo wale kwenye Bible imeandikwa siku za mwisho watakuja na doubts kutu fanya tukose imani...
Ila Kuna wale Mungu kasha gusa maisha yao, hao hakuna kitakacho watingisha
Bahati sio Munguhujawahi pitia mambo ukaona kama hakuna Mungu😀😀😀
na hujawahi ponea chupuchupu kwenye shida au msala unajua kabisa ulikua hutoboi yaani unajua kabisa hapa ni Mungu tu😀😀
Actually nimefurahi kujua you're walking in faith of the most high. Keep trusting on himMilele amina❤
Kama ungekuwa unajua kwa uhakika kabisa Mungu yupo, Swali la "Je kuna Mungu?" Lisingekuwepo.Kuhoji sio kutokujua bali kujiuliza kwanini unahisi nafsini mwako yupo..
Kuamini unaweza kuamini hata uongo.I was once a non believer ila nilipo fikia the verge of breaking na akaingilia kati kuni okoa.. Hapo si kutaka hata kuuliza kwanini yupo
Ule uzi tulikimbiza mpaka tukachoka🤣dahKuna uzi nakumbuka tulienda nae siku nne ni kubishana tu 😂😂😂😂😂😂 anabisha anashambulia yoyote yule ule uzi ulitembea sana
Hiyo ni sifa ya asili(nature) na Sio MunguPole sana mkuu
Kuhusu Mungu.. Inabidi uishi kwa faith. Mungu si kitu wala mtu.. Mungu ana encompasate kila unacho kiona, kuhisi na kufikiri..
Ndiye muweza wa yote kama maandiko ya navyo sema.
Amini unacho amini lakini jua yupo na ndiye aliyesababisha wewe uwepo.
Ukifanya haya hautateseka sana..
Tatizo sio yeye, tatizo ni swali kuhusu uwepo wake.
Mfumo upi mkuu?Ushaingizwa na wewe kwenye mfumo
Na wakati unakipitia alikuwa hayupo?Mfumo upi mkuu?
Kama ni Mungu kwakweli sina mzaha kabisa.. Kwa niliyo pitia Wacha kama ni siri iwe yangu tu. Maana ni dhahiri hakuna mwingine anaye weza kujua nilicho experience ndani yangu
Kwani nature ni nini?Hiyo ni sifa ya asili(nature) na Sio Mungu
Hiyo ni bahati tu na si vinginevyo.Kuhoji sio kutokujua bali kujiuliza kwanini unahisi nafsini mwako yupo..
I was once a non believer ila nilipo fikia the verge of breaking na akaingilia kati kuni okoa.. Hapo si kutaka hata kuuliza kwanini yupo
Ni Kila kitu kilichokuzunguka, unavyonusa, unavyoona na unavyohisi, vinqvyoonekana na visionekana Hadi anga.Kwani nature ni nini?
Je nature imekuwa encompaseted wapi?
Kwa nini mnahangaika kumtetea na kumuelezea huyo Mungu?Ukitaka kujua Mungu yupo jibu sahihi wanalo washirikina....
Nguvu ya Mungu ipo dhahiri kwenye dimension zingine nje ya hii yetu
(Na Kuna sababu ya kwann ipo hivi