Gunner11
JF-Expert Member
- Nov 2, 2021
- 13,932
- 26,993
Nipo nipo usiwaze😍umebadili phone number au?
sikupati kabisa 😊
😂😂😂 usipokaa vizuri anaibadilisha imani yako chapu mbishi😂😂Bado yule mmoja wa kuja kutupinga humu 😹
OhNipo nipo usiwaze😍
Hao wawili kuna uzi walituganda na Iceberg9 😹Ni nani huyo? Kiranga Infropreneur au nani?
DunIa imedanganyika kwa muda mrefu sanaHuenda kuna majibu ambayo mimi siyajui. Lakini kwa sasa, swali hili limenifanya nianze kujiuliza kwa kina kuhusu uwepo wa Mungu.
Mwenye Uwezo huo si Mungu?Natamani ifike muda watu tubadili mitizamo.
Tutoke kwenye kutafutiza kitu au mtu wa kumtupia lawama tunapopitia changamoto, tuingie kwenye kufikiria namna ya kutatua changamoto hizo.
Kuhoji sio kutokujua bali kujiuliza kwanini unahisi nafsini mwako yupo..Kuuliza tu, "Kuna Mungu" ni uthibitisho na ushahidi tosha kwamba Mungu hayupo.
Kitu ambacho kipo na kinajulikana kipo na kila mtu anajua kipo, Wala huitaji kuhoji uwepo wake.
Mungu hayupo ndio maana unahoji na kama yupo.
Mungu angekuwepo, Wala kusingehitajika kuhoji hoji uwepo wake.
Kila mtu angejua Mungu huyo yupo bila hata kuhoji na bila hata kuamini.
Mungu hayupo.
Hakuna Mungu.
Kashafika tayari😂😂😂 usipokaa vizuri anaibadilisha imani yako chapu mbishi😂😂
Ntakucheki
Utapata njaa bure best mbishane umekula vizuri kabisa😂😂😂😂Kashafika tayari
Muda wa kubadilishwa imani umefika🤣
Nitakujibu kwenye sickle cell, sasa kuna dawa Ina eliminate kabisa (cure), very expensive and not accessible kwa wengi lakini ipo, hope itafika Tanzania soonSio kwamba natafuta sifa au nataka kubishana na mtu kuhusu imani. Lakini nikitazama yanayoendelea duniani vita, mauaji, watoto wanaoteseka, njaa, magonjwa na watu wasio na hatia kupoteza maisha naanza kujiuliza kwa dhati kama Mungu yupo na ana uwezo wote, kwa nini anaruhusu mateso haya yaendelee?
Huenda kuna majibu ambayo mimi siyajui. Lakini kwa sasa, swali hili limenifanya nianze kujiuliza kwa kina kuhusu uwepo wa Mungu.
Ningependa kusikia mawazo yenu Je, wewe unaamini Mungu yupo? Na kama ndiyo, unaelezaje uwepo wa mateso makubwa duniani?
NB: Bado nipo kwenye majonzi ya kumpoteza rafiki yangu, aliyeteseka kwa ugonjwa wa sickle cell. Na aliyeishi maisha ya maumivu mpaka kuondoka kwake. Kijana mdogo miaka 23.
OkNtakucheki
Huu uzi utatembea tu akiamua kuwapinga🤣wote humuHuyo bwana ni mbishi sijapataona 😂😂😂
hujawahi pitia mambo ukaona kama hakuna Mungu😀😀😀
na hujawahi ponea chupuchupu kwenye shida au msala unajua kabisa ulikua hutoboi yaani unajua kabisa hapa ni Mungu tu😀😀