Je, huku ni kujifariji au ndio uhalisia?

Je, huku ni kujifariji au ndio uhalisia?

Ni dhahiri shahiri wanawake wazuri si wife material/potential ila wana mvuto wa kimahaba. Tatizo lao hutakwa na wanaume wengi na hujiona ni wazuri. Sifa mbaya ni kwamba huchepuka/huchepushwa kwa wakora. Ukioa mwanamke mzuri fahamu kuwa hutamla peke yako kuna njema zitafika dau ili wamuonjee mpiko
 
Ni kujifariji tu na kujipooza presha, hakuna mwanaume ambaye hapendi mwanamke mzuri aliyejaaliwa na Mola

Mtoto mashaallah, ngozi nyororo, jicho tepetepe, bila kusahau figure namba nane na mguu wa bia, ooh inavutia kupata mwanamke mrembo wa kuvutia hata ukirudi kutoka kazini unapata pumziko jema na lenye kuvutia...
Umemaliza
 
Kuna wanaume wameoa wanawake wabaya, hawana shepu, wapowapo tu kama misukule, hawatamaniki kimahaba. Waume zao huona wamepatia kuo wanawake wasiotamanika kwa wanaume wengine hata wakiwaacha nyumbani hakuna mwanaume wa kutongoza mwanamke dizaini ile.
 
Ukishasema mwanamke picha itakayokuja ni uzuri.
Ukisema mwanaume picha itakayokuja ni ukakamavu na nguvu.

Tabia ni suala LA kisaikolojia.

Kimaumbile mwanamke sharti awe Mzuri.
 
Oya kama ni mechi za hapa na pale tafuta pisi iliyowekezewa vya kutosha, t-ko big, rangi ya kulamba, ngozi ya asubuhi, na hipsi za kuzidi; FRESH.

Ila kama unaoa Kijnaangu, soma akili yake, emotional intelligence yake, na uwezo wa kusimama na wewe kwenye mapito(hayakosekani kwenye maisha). HAKUNA MWANAMKE MBAYA; kubrashiwa tu hata LAKI haiishi.

Mwanangu mmoja ameoa 10 years now; kila tukipig a story ananiambia; OYAA KOSEA KUJENGA USIKOSEE KUOA, SIE TULISHAKOSEA TUACHENI TUVUNE TULICHOPANDA. (mwamba alichagua kachubby flan hivi, tishet ya mtoto sketi ya mshangazi IMAGINE) ila kichwa DAK 5 MBELE.

Kuna jirani yangu kapoteza kazi baada ya USAID kubuma, vita iliyopo hapo ndani unaona kabisa pisi ni inataka kujikataa ila mwamba anakaza sababu ya watoto.

NB; ziko pisi kali zinajielewa, ila uwe na ubavu wa kushindana na akina mheshimiwa. Pia wapo wanawake wa kawaida tu ila akupa nafasi ya kutoboa kimaisha.
THE CHOICE IS YOURS
 
Wanawake wasio na shape wote selo....
 
Hakuna kujifariji ni ukweli huo. Ni nadra sana mwanaume wa ukweli kuvutiwa na mwanamke mzuri wa sura halafu anajiweka kiume, anavuta sigara,mlevi.

Sura sio kitu pekee cha kumvutia mwanaume.Hakuna mwanaume atakaejivunia kuwa na mwanamke mlevi, mvuta bangi na anaejiweka dume jike hata kama sura ni nzuri.
 
Sura na hela ni mitego kila jinsia. Ligeuze swali lako na ujiulize. Mwanaume masikini kupendwa hivyo hivyo na hali yake ni uhalisia au faraja tu.

Sura nzuri ya mwanamke inamfanya mwanaume apuuzie redflags. Hela za mwanaume zinamfanya mwanamke apuuzie intuitions zake. Lust and security shake hands
 
Back
Top Bottom