Je, huku ni kujifariji au ndio uhalisia?

Je, huku ni kujifariji au ndio uhalisia?

Mama tifa

Member
Joined
Jun 18, 2026
Posts
27
Reaction score
41
Wakuu je? huku ni kujifariji au ndio uhalisia kusema kwamba mwanamke tabia sura hata mbuzi anayo huu ni uhalisia mwanamke tabia hata ana sura mbaya ila tu akiwa na tabia nzuri ndo mwanamke bora japo hakuna mtu m-baya kwa wote!!

KARIBUNI
 
Ya dunia ni ya dunia

Ya ulimwengu ni ya ulimwengu.

Never mind mambo ya "material world"

Hata wanaoitwa wabaya wakipata pesa wazuri wanawafata

So its a fake world out there
 
Ni kujifariji tu na kujipooza presha, hakuna mwanaume ambaye hapendi mwanamke mzuri aliyejaaliwa na Mola

Mtoto mashaallah, ngozi nyororo, jicho tepetepe, bila kusahau figure namba nane na mguu wa bia, ooh inavutia kupata mwanamke mrembo wa kuvutia hata ukirudi kutoka kazini unapata pumziko jema na lenye kuvutia...
 
Kwanza mwanamke unaanzaje kuwa mbaya?
Uzuri kwanza, tabia mbaya au mzuri kila mtu anayo
 
Ww ringia uzur huku donat ikiendelea kua Kwenye hali mbaya kuzid bella bellz halaf hao sura ya mbuzi wanakua na maisha mazur na ndoa zenye aman na furaha tele uku ww ukiwa mchepuko
 
Screenshot_20250903-005325 (1).jpg
 
Finish



Mwanamke akiwa mzurii shepu n.k na akawa na tabia mbaya ni sawa na mbomga nzurii

Iliokosa mafuta na chumvu

FINISH
 
Finish



Mwanamke akiwa mzurii shepu n.k na akawa na tabia mbaya ni sawa na mbomga nzurii

Iliokosa mafuta na chumvu

FINISH
 
Unaufahamu huu wimbo:

"Wanawake wazuri wazuri wameolewaaa, yamebaki manung'ayembe yanahangaika"
 
Wakuu je? huku ni kujifariji au ndio uhalisia kusema kwamba mwanamke tabia sura hata mbuzi anayo huu ni uhalisia mwanamke tabia hata ana sura mbaya ila tu akiwa na tabia nzuri ndo mwanamke bora japo hakuna mtu m-baya kwa wote!!

KARIBUNI
Tabia ndo fire
 
Ukiwa mzur ukakosa ukawa na tabia mbozi ni sawa na mboga kukosa mafuta na chumvi
 
Ukiwa mzur ukakosa ukawa na tabia mbozi ni sawa na mboga kukosa mafuta na chumvi
 
Kwani mkuu hujamsikia mwakilishi wao amesema hawawezi kufua boksa na kupika tu? Sasa wew ndo uchague yule ni mwakilishi wa tabia au wa sura ova.
 
Back
Top Bottom