Sadock Kabuko
JF-Expert Member
- Mar 26, 2013
- 1,167
- 1,079
Soma haikamati mtutupo kwanza UDOM. tunasoma al badir kwa wote waliovunja msikiti wa mwenye ezi mungu.
takbir.......
Sent using Jamii Forums mobile app
Soma haikamati mtutupo kwanza UDOM. tunasoma al badir kwa wote waliovunja msikiti wa mwenye ezi mungu.
takbir.......
Sent using Jamii Forums mobile app
Maana yangu ni hii,
Speed anayopewa mteja ni ya rejareja, mtandao wa simu unakuwa na speed ya jumla,
Voda anaweza akawa na speed ya 1gbps kwenye cell yake kisha akaigawa mara 1000 kwa wateja 1000 na wakapata 1mbps kila mtu. Sababu wewe unapata 1mbps nyumbani haimaanishi eti na speed ya voda ni 1mbps.
Nimekupa link hapo juu ya TTCL hata ukitaka 100gbps unaekewa ni hela yako tu.
Na marekani 6mbps ni ndogo sana average broadband yao ni zaidi ya 90mbps.
Unaenda ofisini kwao kama enterprise customer
Halafu bado ana pambana aonekane yuko sahihi.......hajui kama gari la mwaka 2000 linaweza pata usajili wa number D.Umenishangaza unaposema Noah namba B ni model tofauti na namba C, asee
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaa huyu jamaa ni koro aseeHalafu bado ana pambana aonekane yuko sahihi.......hajui kama gari la mwaka 2000 linaweza pata usajili wa number D.
Mkuu 100 Gbps si almost capacity ya RNC?Mkuu ni kawaida hata kina voda wanazo hizo speed sema hawakupi mtu mmoja yote wanatugawia kidogo kidogo.
Mfano dar nzima kuna wateja 100,000 na kila mtu anapewa mbps kadhaa unafkiri speed ya Voda ipoje?
Cable za chini ya bahari zinapitisha internet kwa speed hadi terabyte 60 kwa sekunde. Hivyo hio 91gbps ni ndogo sana, labda useme vile ni satelite internet maana hii nature yake ipo slow.
TTCL wana huduma hata ukitaka speed inayozidi 100Gbps wanakupa cheki hapa
MPLS VPN | TTCL
No idea, ila nimegoogle RNC nimeona inatumika kwenye UMTS (3G), ambayo ni kama gen 2 zilizopita hivyo sitashangaa tech za kisasa kuwa bora zaidi.Mkuu 100 Gbps si almost capacity ya RNC?
Kuna hii makala HAPA unaweza kusoma nadhani wameandika kwa urefu kuhusu 4g na 5gHabari wadau,kama kichwa cha habari kinavyosema hapo juu hilo jambo hua silielewi kiundani wale wenye utaalamu huo mtueleze ili tufaidi elimu hiyo.
Sent using Jamii Forums mobile app