Je hivi E 2G 3G 4G na H+ utofauti wake ni nini?

Je hivi E 2G 3G 4G na H+ utofauti wake ni nini?

Technology yoyote ile lazima iwe na mabadiliko. Hivyo basi hata Mtandao wa internet kupitia vifaa/ au mobile phones imepitia mabadiliko kadha ambayo tunaita Generation au phase.

Internet/ Network ya vifaa/Mobile phones ipo katika Generation kama 5 hivi. Hapo ndo unapata 1st, 2nd, 3rd, 4th na 5th generation.

Ndio maana tuna
1G
2G
3G
4G/ LTE na
5G

Kila network ina specifications zake. Mfano Frequency, Internet speed, na mambo mengine mengine

Sasa kwa undani zaidi ukitaka kujua just google utaelewa kila network ipoje.

Hayo mambo ya H, H+ yapo ndani ya 3G. Utaona kuna namna nyingine ya kuita eg. CDMA, WCDMA, HSUPA HSPDA na nyingine.

Ndani ya iyo technology moja moja, Mf. 3G kuna Vi network tofauti kama vi 5 hivi.
 
Hizo ni cellular network ( long distance wireless) technology used to access network tukianza na 2G ambayo standard yake inaitwa gsm hii ilikuwa digital technology ambayo ilikuwa kazi yake ni kwa ajiri ya sauti tu baada ya ujio wa internet wakaja na 2.5G(E) hii ili support voice na data japo data ilikuwa na speed rate ndogo ,baada ya kuongezeka kwa maitaji ya data ikaja technology mpya ambayo ni 3G kwa ajili ya kuboost speed ya data baadaye wakaja na 3.5G(H+) ambayo ilikuwa ni bora sana kuliko 3G kwenye speed na 3G na 3.5G inajulikana kwa jina UMTC . saizi pia tupo kwenye technology mpya inaitwa 4G (LTE) yenye speed kubwa na technology mpya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo ni cellular network ( long distance wireless) technology used to access network tukianza na 2G ambayo standard yake inaitwa gsm hii ilikuwa digital technology ambayo ilikuwa kazi yake ni kwa ajiri ya sauti tu baada ya ujio wa internet wakaja na 2.5G(E) hii ili support voice na data japo data ilikuwa na speed rate ndogo ,baada ya kuongezeka kwa maitaji ya data ikaja technology mpya ambayo ni 3G kwa ajili ya kuboost speed ya data baadaye wakaja na 3.5G(H+) ambayo ilikuwa ni bora sana kuliko 3G kwenye speed na 3G na 3.5G inajulikana kwa jina UMTC . saizi pia tupo kwenye technology mpya inaitwa 4G (LTE) yenye speed kubwa na technology mpya

Sent using Jamii Forums mobile app
Jibu lako ndilo sahihi kabisa mwana UCC mwenzangu!
 
Hizo ni cellular network ( long distance wireless) technology used to access network tukianza na 2G ambayo standard yake inaitwa gsm hii ilikuwa digital technology ambayo ilikuwa kazi yake ni kwa ajiri ya sauti tu baada ya ujio wa internet wakaja na 2.5G(E) hii ili support voice na data japo data ilikuwa na speed rate ndogo ,baada ya kuongezeka kwa maitaji ya data ikaja technology mpya ambayo ni 3G kwa ajili ya kuboost speed ya data baadaye wakaja na 3.5G(H+) ambayo ilikuwa ni bora sana kuliko 3G kwenye speed na 3G na 3.5G inajulikana kwa jina UMTC . saizi pia tupo kwenye technology mpya inaitwa 4G (LTE) yenye speed kubwa na technology mpya

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hivi wapo kwenye mchakato wa 5G. Kuna tatizo lililojitokeza huko Uholanzi baada ya majaribio ya 5G ambapo ndege wadogo walikutwa wamekufa kati ya minara miwili ya simu na hivyo kuleta wasiwasi huu ya matumizi ya mawimbi haya.
 
Mimi simu yangu inasoma H+ na napata network fresh sana YouTube au nikiperuzi bila wasiwasi.. Je kuna haja ya kuamia 4g au 5g Ikiwa naona H+ ipo poa tu.
 
Sasa hivi wapo kwenye mchakato wa 5G. Kuna tatizo lililojitokeza huko Uholanzi baada ya majaribio ya 5G ambapo ndege wadogo walikuwa wamekufa kati ya minara miwili ya simu na hivyo kuleta wasiwasi huu ya matumizi ya mawimbi haya.
Ni kweli kabisa tunaelekea kwenye 5G ambayo mabadiliko yake makubwa yamefanywa kwenye frequency wanatumia high frequency but zina take small covered area .kwaiyo nahisi izo frequency zina athari kwa wanyama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi simu yangu inasoma H+ na napata network fresh sana YouTube au nikiperuzi bila wasiwasi.. Je kuna haja ya kuamia 4g au 5g Ikiwa naona H+ ipo poa tu.
Ipo haja ndio, yani ni sawa na Toyota Noah namba B na Toyota Noah namba C ni vitu viwili tofauti kuanzia kwenye ufanisi n.k
 
Ipo haja ndio, yani ni sawa na Toyota Noah namba B na Toyota Noah namba C ni vitu viwili tofauti kuanzia kwenye ufanisi n.k
Gari namba B inaweza kuwa na ufanisi mzuri zaidi kuliko namba C, au namba C inaweza kuwa na ufanisi zaidi kuliko namba B. Inategemea na matunzo ya gari. Labda mfano wako ungetolea kwa model mfano old model na new model.
 
Gari namba B inaweza kuwa na ufanisi mzuri zaidi kuliko namba C, au namba C inaweza kuwa na ufanisi zaidi kuliko namba B. Inategemea na matunzo ya gari. Labda mfano wako ungetolea kwa model mfano old model na new model.
Sasa mkuu kwani Toyota Noah namba B na C ni model moja?
 
Mimi nikiwa kisarawe mitandao inakuwa juu yaani speed ni kubwa nikienda dar es salaam natamani kuzima simu maana inaspeed ya jongoo
 
Sasa hivi wapo kwenye mchakato wa 5G. Kuna tatizo lililojitokeza huko Uholanzi baada ya majaribio ya 5G ambapo ndege wadogo walikutwa wamekufa kati ya minara miwili ya simu na hivyo kuleta wasiwasi huu ya matumizi ya mawimbi haya.
Ushahidi mkuu?
 
Back
Top Bottom