Zamiluni Zamiluni
JF-Expert Member
- Feb 11, 2014
- 13,996
- 15,120
My respect kwa mke mtarajiwa "abarikiwe kuwa mzazi mwema" na Mkuu Chakii Uwe baba na kiongozi mwadilifu !!Nashukuru kwa busara zako mkuu
Good Luck
My respect kwa mke mtarajiwa "abarikiwe kuwa mzazi mwema" na Mkuu Chakii Uwe baba na kiongozi mwadilifu !!Nashukuru kwa busara zako mkuu
Sisi wanaume sijui hata tunataka nn,tukiombwa sie tunalalamika mpaka baasi tukiomba sie tunajiuliza!kama unamashaka basi usimwambiege shida zako.vingininevyo we muamini tu kwani imanai inajenga ukumwamini kwa mtazamo hasi mara nyingi huwa hivyo na kwa mtazamo chana huwa hivyo pia.
Siyo siku zote mkuu, nashukuru kwa ushauri
kama umeusoma uzi vyema utagundua nimejibu maelezo yako yote.
Aiseee mkuu unanyota ya mapacha nin huyu manzi inabidi umtunze kama mboni ya jicho mpk anakusaidia huyu ni jembe sio kwamba nataka kukuambia upende vya mserereko hapana bali ukikaa na mtu kama huyu kwenye maisha kama sio mjinga basi utapata changamoto fulani za kutafuta pesa kama dada yetu miss chagga.... jipange sana broo ukitaka mfike mbali mfanyie suprize ya vitu vikubwa mfano beby nimenunua shamba la eka kumi babati nataka kujaribu kulima hata yeye atafurahi sana kuona na wew unapigana mana leo hawezi sema nimechoka kukusaidia lakin siku ya siku ikifaka mkuu utafungasha viragoo boss
Mkuu ushauri wako ninautendea kazi, very touchable
siyo kwamba nimepumbaZwa na msaada wake la hasha, yapo mambo mengi makubwa zaidi ya fedha anazonisaidia ikifika wakati nitamshirikisha, she is still under a study.
Maneno tu hayo mkuu, huwezi kuendelea kwa kusikiliza maneno ya watu yasiyojenga...
Actions are more powerfull rather than words....