Je, hii ina madhara gani katika mahusiano?

Je, hii ina madhara gani katika mahusiano?

Ni kitu chakawaida ila you have to respect her...i mean mheshimu sana coz ni mara chache kumpata msichana anaeweza kufanya ivo na nadhani anafanya coz anaamin mna future kama sio ivyo hawez kua anapoteza fedha zake buree
 
ni kawaida lakin vaa majukum yako ucmuumize mdada wa watu kidogo tu unapiga cm kuomba hela. jiongeze bhana km uchumba tu hivyo mkioana je?
 
ogopa kuwa tegemezi tatizo wewe unasubiri mpaka awe na shida ndo umsaidie kwan majukumu yako kama baba huyajui wanawake wengine kuomba kwao mwiko mtumie tu unapojisikia akirudisha ndo njoo jumjadili kutoa sio lazima kumpa taarifa
 
ni kawaida lakin vaa majukum yako ucmuumize mdada wa watu kidogo tu unapiga cm kuomba hela. jiongeze bhana km uchumba tu hivyo mkioana je?

Tukioana tutaendelea kusaidiana mkuu..
 
ogopa kuwa tegemezi tatizo wewe unasubiri mpaka awe na shida ndo umsaidie kwan majukumu yako kama baba huyajui wanawake wengine kuomba kwao mwiko mtumie tu unapojisikia akirudisha ndo njoo jumjadili kutoa sio lazima kumpa taarifa

mimi siyo tegemezi mkuu
 
Si kwamba yeye pia hana madeni hapana, ila mwenzio ana moyo wa kutopenda kuweka wazi mambo yake ya kiuchumi..Jitahidi nawe uwe mvumilivu juu ya madeni yako..Anatoa kwasababu ya upendo na huruma yake kwako!
 
Si kwamba yeye pia hana madeni hapana, ila mwenzio ana moyo wa kutopenda kuweka wazi mambo yake ya kiuchumi..Jitahidi nawe uwe mvumilivu juu ya madeni yako..Anatoa kwasababu ya upendo na huruma yake kwako!

Ahsante, nashukuru kwa ushauri mkuu
 
Back
Top Bottom