Je, hii ina madhara gani katika mahusiano?

Je, hii ina madhara gani katika mahusiano?

chakii

hivi wewe jinsia gani?
Alafu unaomba ushauri wa nini?
 
Last edited by a moderator:
Hakuna aibu nitakayopata maishani kama ya kupewa na kutumia hela za mwanamke wakati mimi simpi kwasbb siku mkikwaruzana utajuta kumfahamu...nafuu kidogo kama ni Mke na sii mpenzi/dem/mchepuko
 
hivi wewe jinsia gani?
Alafu unaomba ushauri wa nini?

Mimi nina jinsia zote, nataka kuomba ushauri wa niwafanyaje watu kama wewe msiojua kusoma na kukurupukia mada msizoweza kuchangia...
 
Hakuna aibu nitakayopata maishani kama ya kupewa na kutumia hela za mwanamke wakati mimi simpi kwasbb siku mkikwaruzana utajuta kumfahamu...nafuu kidogo kama ni Mke na sii mpenzi/dem/mchepuko

Kukwaruzana ni hali ya kawaida katika maisha ya binadamu.

hilo halinipi shida na tumeshakwaruzana mara nyingi tu..

Nashukuru kwa ushauri mkuu....
 
Kwanza kabisa huyo anakupenda sana na anafuture nawewe ila sasa ukisema uwe unampa hela direct wakati hataki usikae kimya kuna vitu ambavyo inabidi uwe unavifanya kama kumtumia zawadi za nguo viatu pia weekend moja moja unamwambia Leo nataka uende saluni kwa gharama yangu unamtumia hata arobaini elf hapo anaapriciate yani atakusmini sana na atajua kweli jspotezi mda... Kila lakheri brother.
 
Kama wewe ni mwanaume jipangeeee, uwe na kipato cha ziada

Mkianzisha familia si utamwomba achukue usukani ikifika tarehe 6???

Sorry sijaweza kukushauri kama ni sawa au si sawa maana wengine ni team #marufukukumpahelaboyfriend
 
Kwanza kabisa huyo anakupenda sana na anafuture nawewe ila sasa ukisema uwe unampa hela direct wakati hataki usikae kimya kuna vitu ambavyo inabidi uwe unavifanya kama kumtumia zawadi za nguo viatu pia weekend moja moja unamwambia Leo nataka uende saluni kwa gharama yangu unamtumia hata arobaini elf hapo anaapriciate yani atakusmini sana na atajua kweli jspotezi mda... Kila lakheri brother.

Mkuu nashukuru kwa ushauri...

Nitaufanyia kazi soon..
 
Haoni aibu?

sijawahi msaidia
japo ninapenda akiwa na shida ni mtu wa kwanza kumsaidia
tatizo nyinyi mna siri sana mna solve matatizo yenu kwa nguvu kubwa sana
wakati ungemshirikisha mwenza wako uwenda ingekuwa rahisi sana
 
sijawahi msaidia
japo ninapenda akiwa na shida ni mtu wa kwanza kumsaidia
tatizo nyinyi mna siri sana mna solve matatizo yenu kwa nguvu kubwa sana
wakati ungemshirikisha mwenza wako uwenda ingekuwa rahisi sana

Aisee inategemea na mwanamke unayeweza kumwambia shida yako...kama ni wife at least kidogo japo pia kuna ka aibu flan sembuse dem/mpenzi? Nitawaambia washkaji zangu na kuwakopa tena bila manzi kujua
 
Hakuna dhambi wala ubaya ila usijilegeze kwa sababu ukiendelea hivyo maana yake ukiingia ndani ya ndoa yeye ndo atakuwa kiongozi wako maana inaonekana ana akili za maisha kuliko wewe...badilika
 
Aisee inategemea na mwanamke unayeweza kumwambia shida yako...kama ni wife at least kidogo japo pia kuna ka aibu flan sembuse dem/mpenzi? Nitawaambia washkaji zangu na kuwakopa tena bila manzi kujua

hamna haja ya kuwaambia washkaji zako kila kitu mnachofanya wewe na mpenzi wako
 
Back
Top Bottom