Je, hii ina madhara gani katika mahusiano?

Je, hii ina madhara gani katika mahusiano?

----- wewe usipopewa pesa unalalamika ukipewa unalalamika,in short mwanamke anakupenda sana huyo, but heard it from 1970
 
swali langu kwako chakii ni ili unaweza kumkemea huyo mwanamke pindi akikosea? maana kiukweli bila kuwakemea wanawake hamfiki.

Mokoyo

Sijakuelewa mkuu, nitashukuru kama utanifafanulia kidogo...
 
Last edited by a moderator:
Ahsante kwa ushauri mkuu, katika maisha tusaidiane...

kwa nini una madeni unapenda maisha yaliyo juu ya kipato chako wewe

jifunze kubajeti pesa, hiyo hiyo unayopata utumie na utunze pia , niliwahi kuwa na mwanaume kama wewe yaaani mwanzoni nilijua tu amekwama ila alizidi hata trh 2 ya mwezi anasema nisaidie imagine mtu anaomba hadi hela anunue luku mara gas imeisha mara leo sijala shaaa nikona nadeal na mbulula hata matumizi yake muhimu hayajui, hivi kweli utatumia pesa yote iishe hujui umeme utanunua na nini, utapikia nini na utakula nini
 
kwa nini una madeni unapenda maisha yaliyo juu ya kipato chako wewe

jifunze kubajeti pesa, hiyo hiyo unayopata utumie na utunze pia , niliwahi kuwa na mwanaume kama wewe yaaani mwanzoni nilijua tu amekwama ila alizidi hata trh 2 ya mwezi anasema nisaidie imagine mtu anaomba hadi hela anunue luku mara gas imeisha mara leo sijala shaaa nikona nadeal na mbulula hata matumizi yake muhimu hayajui, hivi kweli utatumia pesa yote iishe hujui umeme utanunua na nini, utapikia nini na utakula nini

mkuu maisha yangu ni ya kawaida sana ila suala la madeni haimaanishi mtu kuishi zaidi ya kipato chake...
 
changamka bro...tumia hicho hicho kipato chako kuanzisha mradi utakaokuhakikishia huwi na madeni ya kifala, huyo demu ni halali yako, ila ujue tuu,,, kuoa = to kuongeza majukumu, na mwanaume anahusika.......
 
Kwa hiyo unafikiri asipokupa hizo hela mara kwa mara basi mahusiano yenu hayawez kuvurugika? kama unaona kupewa hela na mwanamke kutavuruga mahusiano yenu kwa nini unaomba hela kwake? Si uombe kwingine? Je unapoomba unategemea asikupe? asipokupa utajisikiaje? au utahisi ndio mahusiano yenu yanaimairika au hayaimariki? Yaani vijana wa siku hizi ni shida sana. Na ndoa nyingi hazidumu maana wanandoa wengi hawajitambui.
 
changamka bro...tumia hicho hicho kipato chako kuanzisha mradi utakaokuhakikishia huwi na madeni ya kifala, huyo demu ni halali yako, ila ujue tuu,,, kuoa = to kuongeza majukumu, na mwanaume anahusika.......

Ubarikiwe mkuu, nashukuru kwa ushauri
 
Hapo usiulize mara mbili, Keshakuaminia na kakuona RIJALI kweli.. Sasa wewe endeleza uaminifu wako kwake, Hiyo bidhaa adimu sana huwezi pata Afrika ya mashariki!!!

Nashukuru kwa busara zako mkuu
 
mhhhhh jitathmini,kukopeshana nadhan sI mbaya,but kama siku zote ni one sided afy mwanaume ndo muombaji mhh haileti pcha nzuri jmn,ukizingatia u.will be the family provider,
 
mmmh shida zipo mara mojamoja sana ntatoa ila kama ndo kawaida yako huyo dada amepata mtoto mayai asojua kukomaa akaishi kulingana na kipato chake
 
mhhhhh jitathmini,kukopeshana nadhan sI mbaya,but kama siku zote ni one sided afy mwanaume ndo muombaji mhh haileti pcha nzuri jmn,ukizingatia u.will be the family provider,

Siyo siku zote mkuu, nashukuru kwa ushauri
 
Back
Top Bottom