Je hawa wadada wa Facebook wanajiuza?

Je hawa wadada wa Facebook wanajiuza?

AI technology. Hao ni fake. Ni wanaume. Anakuwa na profile fake la picha nzuri ya mrembo. Akikusanya 2000 kwa watu kumi ni 20k. Katika watu 300 hawezi kukosa wajinga. Wengine wanakuwa wasichana kweli ila wapo under utumwa kuna mtu kazi yake kukusanya hela, wengine ni wao.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa kweli.
 
Kwani wanajali hilo? Hiyo ni biashara yao
Kwa kweli ni biasharaa, ila mie nilifanya zamani sana utapeli wa mitandaoni.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimestaafu sasa, kuna mwana nilimpiga jumla 865k.

Toka 2017 - 2019, J popote ulipo nisamehee.
F, P
Woiiiiiiii
 
Kwa kweli ni biasharaa, ila mie nilifanya zamani sana utapeli wa mitandaoni.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimestaafu sasa, kuna mwana nilimpiga jumla 865k.

Toka 2017 - 2019, J popote ulipo nisamehee.
F, P
Woiiiiiiii
🥺 ngoja tukureport wakukamate
 
Back
Top Bottom