Lyamber
JF-Expert Member
- Jul 24, 2012
- 11,737
- 18,932
Hahahaha kitambo sana aiseee, halafu kumbe hata ukigraduate miaka mitatu + UCC WIFI una log in kama kawa..aiseeeChemhewani wameiwekea password Siku hizi ila wajanja tushaidaka
Hahahaha kitambo sana aiseee, halafu kumbe hata ukigraduate miaka mitatu + UCC WIFI una log in kama kawa..aiseeeChemhewani wameiwekea password Siku hizi ila wajanja tushaidaka
Samahani Wadau, Nje ya Mada,
Hivi yale makemikali ukiyazoea sana ukawa kila siku unayupumua na kuvuta hewa yake kuna madhara huko mbeleni siku za baadae?? Tuseme labda kwenye ubongo??
Gharama zipi Mkuu??Una ubavu wa kubeba gharama za uliyoyaandika?
Mkuu mtaje huyo mpiga pichaHapa mi namjua Mpicha Piga tu...!!!
Ungemuacha tu mkuu arukeruke tu!Una ubavu wa kubeba gharama za uliyoyaandika?
Cc mshana jr hebu toa ufafanuzi hapo! Kwa pendulum bob!
Na kutambua kwmba ataitawa na tundu lissu lile neno!Maisha bhana.Sidhan kama alikuwa anawaza kwamba kuna siku atakuwa rais wa nchi