Je, dhambi ilianzia wapi na mwisho wake ni UPI?

Je, dhambi ilianzia wapi na mwisho wake ni UPI?

Ni kweli mkuu hapo pana utata labda zitto junior unaweza kutusaidia kidogo hapa.
Wakuu ntajibu kwa kifupi tu Kibiblia malaika hawafi sababu hawakuumbwa na mwili wa damu na nyama kama wetu kuendana na majukumu ambayo Mungu aliwapa na mstari unaoeleza hili ni

Luka 20:36
36 wala hawawezi kufa tena; kwa sababu huwa sawasawa na malaika, nao ni wana wa Mungu, kwa vile walivyo wana wa ufufuo.

Cc maliedo
 
asante mkuu.
Kwa Kutumia Bibilia.
Kuna facts kadhaa.
1: Dhambi iliibuka moyoni mwa Lucifer.
2😀hambi kwa Duniani ilianzia Bustani ya Eden. Kitendo cha shetani kudanganya ni ushahidibtosha alikuwa kaishaasi huko mbinguni.
3:Hatujui interval ya muda kati ya Uasi mbinguni na ule wa eden. Ila wa mbinguni uliutangulia wa eden.
4: Mbingni viumbe wanamuabudu Mungu kwa hiyari na upendo, sio vitisho na nguvu. ndio maana huyo aliasi. na wote wanaomuabudu Mungu kwa kuogopa moto wataishia motoni
5:Mungu aliumba Universe Sio Mbingu na Dunia tu. Hivyo kwenye madecillioni ya sayari na wanasayansi wanahitaji infinity years kuexprore kila kitu bila kumaliza hata asilimia moja, Yawezekana kukawa na dunia nyingine mbalimbali zenye viumbe ambavyo wenda havikusililiza upotovu wa shetani. Bibilia imeandikwa kwa ajili yetu na watoto wetu wakazi wa Dunia.

5:Mungu anasema atakomesha uovu wote na muasisi wake. Kama kutatokea na kitu kingine chenye sura ya uovu hivyo atajua yeye atashughulika nayo sio kazi yetu.

Ila uhakika 100% mwanadamu ameahidiwa na Mungu kukaa pale Lucifer alipopatamani na kupelekea kufurushwa mbinguni. Tutakaa hightable na Mungu. Nguvu kubwa tungeielekeza kwenye yale Mungu aliyotuandalia kwa kumtegemea yeye kushinda Maadui wakubwa wawili wa ubinadamu yaani Mwili na Shetani na mawakala zake.

6: mbinguni ni mahala halisi sio nadharia, Kuja wa Yesu kukomesha uovu, na kuchukua wateule ni tukio halisi.
Tutii na Kumuamini mkuu kwa sababu hatujui tutasinyaa na kupukutika kwenye uso wa dunia hii lini.
 
asante mkuu.
Kwa Kutumia Bibilia.
Kuna facts kadhaa.
1: Dhambi iliibuka moyoni mwa Lucifer.
2😀hambi kwa Duniani ilianzia Bustani ya Eden. Kitendo cha shetani kudanganya ni ushahidibtosha alikuwa kaishaasi huko mbinguni.
3:Hatujui interval ya muda kati ya Uasi mbinguni na ule wa eden. Ila wa mbinguni uliutangulia wa eden.
4: Mbingni viumbe wanamuabudu Mungu kwa hiyari na upendo, sio vitisho na nguvu. ndio maana huyo aliasi. na wote wanaomuabudu Mungu kwa kuogopa moto wataishia motoni
5:Mungu aliumba Universe Sio Mbingu na Dunia tu. Hivyo kwenye madecillioni ya sayari na wanasayansi wanahitaji infinity years kuexprore kila kitu bila kumaliza hata asilimia moja, Yawezekana kukawa na dunia nyingine mbalimbali zenye viumbe ambavyo wenda havikusililiza upotovu wa shetani. Bibilia imeandikwa kwa ajili yetu na watoto wetu wakazi wa Dunia.

5:Mungu anasema atakomesha uovu wote na muasisi wake. Kama kutatokea na kitu kingine chenye sura ya uovu hivyo atajua yeye atashughulika nayo sio kazi yetu.

Ila uhakika 100% mwanadamu ameahidiwa na Mungu kukaa pale Lucifer alipopatamani na kupelekea kufurushwa mbinguni. Tutakaa hightable na Mungu. Nguvu kubwa tungeielekeza kwenye yale Mungu aliyotuandalia kwa kumtegemea yeye kushinda Maadui wakubwa wawili wa ubinadamu yaani Mwili na Shetani na mawakala zake.

6: mbinguni ni mahala halisi sio nadharia, Kuja wa Yesu kukomesha uovu, na kuchukua wateule ni tukio halisi.
Tutii na Kumuamini mkuu kwa sababu hatujui tutasinyaa na kupukutika kwenye uso wa dunia hii lini.
Shetani ni kasumba_Hayupo

Mnamuonea Bure Tu

Kwanza kama kweli shetani yupo atakuwa na faida sana kwenu wakristo_kwakuwa bila yeye msingemjua yesu na nguvu zake

Msiwe wachoyo wa fadhila mnatakiwa kumshukuru
 
Shetani ni kasumba_Hayupo

Mnamuonea Bure Tu

Kwanza kama kweli shetani yupo atakuwa na faida sana kwenu wakristo_kwakuwa bila yeye msingemjua yesu na nguvu zake

Msiwe wachoyo wa fadhila mnatakiwa kumshukuru
Mkuu kwanini unapinga suala la kuwepo shetani?
 
Nijaribu kuongezea " mara baada ya kula tunda Eden kuna sehemu inasema 'adam na hawa walifukuzwa na wakawekwa malaika walinzi' kwani wangeweza kula tunda la mti wa uzima wa milele wakaishi daima", kama sijakosea inasemekana baada ya ulaji wa tunda adam na eva wakawa kama aliye/ walio waumba isipokua tu walisahau kula na tunda la mti wa uzima wa milele. Hivyo basi kwa mantiki hiyo dhambi zitakuwepo hata huko
cc zitto jr, life coded, eiyer
1celestial hierarchy

noun



: a traditional hierarchy ofangels ranked from lowest tohighest into the following nineorders: angels, archangels,principalities, powers, virtues,dominions, thrones, cherubim, and seraphim

First known use: 1768


NB Cherub ndie malaika aliyewekwa kuhakikisha they never turn back. Daraja la malaika huyu ni 2 kutoka chini towards His throne
 
Wakuu ntajibu kwa kifupi tu Kibiblia malaika hawafi sababu hawakuumbwa na mwili wa damu na nyama kama wetu kuendana na majukumu ambayo Mungu aliwapa na mstari unaoeleza hili ni

Luka 20:36
36 wala hawawezi kufa tena; kwa sababu huwa sawasawa na malaika, nao ni wana wa Mungu, kwa vile walivyo wana wa ufufuo.

Cc maliedo
Kwa maelezo hayo mkuu ni majibu ya swali la mtu aliyetaka kujua kwanini shetani na kundi lake hawafi.
 
Mkuu kwanini unapinga suala la kuwepo shetani?
Ni Dai la shetani linalotengenezwa kupitia kitabu hicho _Ndilo linalodhalilisha Utukufu anaolazimishwa kuwa nao

Mimi nadhani Shetani katungwa kuwa kama kipoozeo tu cha watu kumchukia Mungu

Jaribu kuuliza mkristo yeyote mkomavu _kuhusiana na faida anayoitafuta Shetani_Katika dai lake la kuasi Mungu

Uone utoto utakaojibiwa kiasi kwamba ukilinganisha na ufahamu wako_ utajiona wewe una hekima kubwa kuliko ya huyo kiumbe

Kitu kitakacho kupelekea kutoona umuhimu wa uhusika wake_ zaidi tu ya nafsi moja ya Muumba.....we jaribu tu kuuliza

Au kama unalifahamu hilo kusudi liangalie tena upya labda utaona nilichokiona mimi
 
Ni Dai la shetani linalotengenezwa kupitia kitabu hicho _Ndilo linalodhalilisha Utukufu anaolazimishwa kuwa nao

Mimi nadhani Shetani katungwa kuwa kama kipoozeo tu cha watu kumchukia Mungu

Jaribu kuuliza mkristo yeyote mkomavu _kuhusiana na faida anayoitafuta Shetani_Katika dai lake la kuasi Mungu

Uone utoto utakaojibiwa kiasi kwamba ukilinganisha na ufahamu wako_ utajiona wewe una hekima kubwa kuliko ya huyo kiumbe

Kitu kitakacho kupelekea kutoona umuhimu wa uhusika wake_ zaidi tu ya nafsi moja ya Muumba.....we jaribu tu kuuliza

Au kama unalifahamu hilo kusudi liangalie tena upya labda utaona nilichokiona mimi
Tatizo sio kwamba hayupo ila kuna watu wengi wanamkuza sana huyo shetani kana kwamba ana mamlaka makubwa na ana nguvu za kushindana na Mungu,yani kwao anachokifanya shetani sasa ni kushindana nguvu na Mungu kwamba kuna nguvu za Mungu na za shetani.
 
Tatizo sio kwamba hayupo ila kuna watu wengi wanamkuza sana huyo shetani kana kwamba ana mamlaka makubwa na ana nguvu za kushindana na Mungu,yani kwao anachokifanya shetani sasa ni kushindana nguvu na Mungu kwamba kuna nguvu za Mungu na za shetani.
Nakubaliana na wewe

Yawezekana ni kweli kuhusiana na njia wazitumiazo kuufundishia ndio zina mushkel_ zimejaa hisia nyingi sana

Mimi pia ni muumini mzuri wa kani mbili kinzani (Yin & Yang) nikiwa na maana naamini katika (U hasi na U chanya)

Lakini si katika mtazamo huo unaotengenezwa na imani hiyo ya kikristo

Naamini katika chanzo kimoja cha Roho zote_lakini zilizo tofauti kimtazamo

Zinazo shift kutoka reality moja ya mkazo kwenda nyengine iliyo huru zaidi ya realm.

Labda zilizo dhaifu ndio zipewe tafsiri ya hilo neno la shetani _lakini si kwa maana ya mtu Mmoja kiongozi anayesababisha mabaya yote

Hilo kwangu haliingii Akilini
 
Sijawahi kuona kupimo cha ajabu ambacho hakina KANUNI wala MEASUREMENT wala SI UNIT kama dhambi na thawabu

Vipimo vyote duniani vina SI UNIT NA FORMULA


SI UNIT OF UZITO KG
SI UNIT OF UREFU METRE
SI UNIT OF PRESSURE PASCAL
SI UNIT OF UMEME AMP
SI UNIT OF ATMOSPHERIC PRESSURE ATM

Maajabu dhambi na dhawabu ni vipimo pekee vilikosa measurement mpk muda hakuna anaejua ukiiba unapata dhambi ngapi? na kuzini dhambi ngapi? na kudhulumu dhambi ngapi? Kudanganya dhambi ngapi?

Kwa maneno mengine hakuna dhambi
 
Shetani ni kasumba_Hayupo

Mnamuonea Bure Tu

Kwanza kama kweli shetani yupo atakuwa na faida sana kwenu wakristo_kwakuwa bila yeye msingemjua yesu na nguvu zake

Msiwe wachoyo wa fadhila mnatakiwa kumshukuru
asante kwa maoni.
 
Dhambi ni kupingana na "natural law" mf. Usiue ! Ni tendo linalosuta nafsi yako hata kama ni atheist !
 
Uliza watu waliosoma Ethics watakueleza , hata wanasheria wanajua natural law
 
Kuna swali huwa najiuliza hivi huyo mungu hakuwa na maono ya kuwa Adam na Eva watakula tunda?
 
asante mkuu.
Kwa Kutumia Bibilia.
Kuna facts kadhaa.
1: Dhambi iliibuka moyoni mwa Lucifer.
2😀hambi kwa Duniani ilianzia Bustani ya Eden. Kitendo cha shetani kudanganya ni ushahidibtosha alikuwa kaishaasi huko mbinguni.
3:Hatujui interval ya muda kati ya Uasi mbinguni na ule wa eden. Ila wa mbinguni uliutangulia wa eden.
4: Mbingni viumbe wanamuabudu Mungu kwa hiyari na upendo, sio vitisho na nguvu. ndio maana huyo aliasi. na wote wanaomuabudu Mungu kwa kuogopa moto wataishia motoni
5:Mungu aliumba Universe Sio Mbingu na Dunia tu. Hivyo kwenye madecillioni ya sayari na wanasayansi wanahitaji infinity years kuexprore kila kitu bila kumaliza hata asilimia moja, Yawezekana kukawa na dunia nyingine mbalimbali zenye viumbe ambavyo wenda havikusililiza upotovu wa shetani. Bibilia imeandikwa kwa ajili yetu na watoto wetu wakazi wa Dunia.

5:Mungu anasema atakomesha uovu wote na muasisi wake. Kama kutatokea na kitu kingine chenye sura ya uovu hivyo atajua yeye atashughulika nayo sio kazi yetu.

Ila uhakika 100% mwanadamu ameahidiwa na Mungu kukaa pale Lucifer alipopatamani na kupelekea kufurushwa mbinguni. Tutakaa hightable na Mungu. Nguvu kubwa tungeielekeza kwenye yale Mungu aliyotuandalia kwa kumtegemea yeye kushinda Maadui wakubwa wawili wa ubinadamu yaani Mwili na Shetani na mawakala zake.

6: mbinguni ni mahala halisi sio nadharia, Kuja wa Yesu kukomesha uovu, na kuchukua wateule ni tukio halisi.
Tutii na Kumuamini mkuu kwa sababu hatujui tutasinyaa na kupukutika kwenye uso wa dunia hii lini.
Mkuu unasema dhambi imeanzia duniani (edeni) je uasi alioufanya Lucifer (Mbinguni) haikuwa dhambi? kama haikuwa dhambi kwann Mungu alimuadhibu kwakumtupa duniani? na je duniani ni sehemu ya waliomkosea Mungu?
 
Back
Top Bottom