Je anafaa kuwa mke wangu wa ndoa?


M

Mndendeule110

New Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Mndendeule110

New Member
Joined Dec 14, 2010
2 0 0
Habari ndugu wapendwa wana Jf, heshima kwenu wote. Naomba mchango wa mawazo juu ya hili: nina girl friend ni mzuri sana,kazaliwa 87, ila tayari anawatoto wawili ila ukimuona ni kama hajawahi kuwa na mtoto vile,umboni dogo na anavutia.Hajawahi olewa ila bwana aliyemzalisha hao watoto kamelekeza. binti kasomea secrtarial courses na nafanya kazi stationary. sijawahi kuonana naye kimwili hata mara 1 ila roho inasita saa coz tayari yeye ana watoto wawili. nilimtega kwa mengi lakini yote yupo tayari kutkeleza.mfano nilimdanganya kuwa mie nataka mwanamke ambaye atakuwa tayari kunipa section A na B na akasemacoz ananipenda yeye yupo tayari. Hana kipato kikubwa lakini haini kunipigia simu asubuhi,mchana, jioni, nakuhusu msg ndio usiseme hadi nahisi anamaliza pesa yake kwamatumizi ya simu kwa ajili yangu. waungwana naombeni ushauri ambao utanipa mwanga wa kuweza fanya maamuzi nimuoe au laa? nawasilisha wakuu!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,195
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,195 280
Unampenda kwa dhati na kwa moyo wako wote? Umeridhika naye katika idara muhimu I.e. maadili, tabia, mienendo, n.k.?

Kama jibu ni 'ndiyo' basi wewe mvalishe pete umchukue jumla. Usiuweke usiku....
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
fuata moyo wako unavyokutuma mwaya,kuhusu kupigiwa simu inawezekana yupo desperate haoni wa kuolewa naye baada ya kuzaa watoto wawili...hilo lisikudanganye.:redfaces::redfaces:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Habari ndugu wapendwa wana Jf, heshima kwenu wote. Naomba mchango wa mawazo juu ya hili: nina girl friend ni mzuri sana,kazaliwa 87, ila tayari anawatoto wawili ila ukimuona ni kama hajawahi kuwa na mtoto vile,umboni dogo na anavutia.Hajawahi olewa ila bwana aliyemzalisha hao watoto kamelekeza. binti kasomea secrtarial courses na nafanya kazi stationary. sijawahi kuonana naye kimwili hata mara 1 ila roho inasita saa coz tayari yeye ana watoto wawili. nilimtega kwa mengi lakini yote yupo tayari kutkeleza.mfano nilimdanganya kuwa mie nataka mwanamke ambaye atakuwa tayari kunipa section A na B na akasemacoz ananipenda yeye yupo tayari. Hana kipato kikubwa lakini haini kunipigia simu asubuhi,mchana, jioni, nakuhusu msg ndio usiseme hadi nahisi anamaliza pesa yake kwamatumizi ya simu kwa ajili yangu. waungwana naombeni ushauri ambao utanipa mwanga wa kuweza fanya maamuzi nimuoe au laa? nawasilisha wakuu!
Wewe mambo ya kuwa na watoto wawili na mapenzi wapi na wapi bwana??? Wewe oa tu kama unampenda. ila hapo kwenye red and bold mmmhhh
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Sikia dogo, huyo hakufai kabisa!!!!!!!!!!!!!!!!!!! mwanamke makini hata kama anashida hawezi kubali kutoa section A na B hata utani hawezi sema, suala la kupiga simu ni kutaka kukuchanganya ukikubali tu umeliwa, watoto siyo issue hata kidogo, tatizo ni yeye mwenyewe. Tafuta mwingine...achana naye!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Jaaaamaani mi kweli namwone huruma sana huyu dada...
na we ka hujamwoa anaweza aulewe na mtu yeyote kwa sababu tu anataka maisha mazuri kwa wanae..
kwa kweli kama akiolewa si dhani kama atakuwa anaolewa ajili ya upendo bali ajili ya wanae...
anaweza aje mtu amwambie mimi sitaki kupima ngoma lakini nataka kuku oa.. naye akakubali..
mimi kweli hii thread imenihuzunisha sana....tena sana..
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
ni kweli huyu msichana( na muita msichana kulingana na umri wake 86 ingawa ana watoto 2) yuko desperate ndio maana yuko radhi kwa lolote, na inaonyesha kuwa atakuwa amepitia mateso si ajabu mengi sana mpaka ahapo alipo na anapofikiria na kuona kuwa yaani kwa sasaa ndio kama vile basi.
Il akwa ushauri wangu ,kuzaa sio tatizo kwani nau hakika kama kweli un mpenda na anakupenda kwa dhati manaweza kmaishi maisha mazuri sana na yakupendeza, nakwambia kuwa muhesimu sana mwanamke ambaye amepitia shida kwani hujifunza na ameshaona mengi hivyo anaweza akawa mzuri sana kuliko hawa wa kutoka nyumbani kwanza visichana vinakuwa na kiburiiiiii, havielezeki, ukishakaeka tu nyumbani mda si mrefu kelele zina anza.
Tafakari
 
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
895
Likes
573
Points
180
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
895 573 180
Jukwaa limeshamwaga nasaha za kutosha....Safi sana...sina cha kuongeza!!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,138
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,138 280
wewe bdo uko immature sana.....
na kibaya zaidi unamdanganya mwenzio

kwanza u have to grow up....
halafu ndo uanze kufikria ndoa...............
 
M

Mndendeule110

New Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Mndendeule110

New Member
Joined Dec 14, 2010
2 0 0
Afrodenzi nakushukuru sana kwa mchango wako na wadau wengine japo wengine mananiponda lakini mimi napokea tu ushauri na nitatafakari kwa kina. Mfano Afrodenzi amegusia suala la kupima Ngoma, ni kweli hilo mimi nilimjaribu kumuliza je atakuwa tayari kunipa mzigo hata kama hatujapima ngoma, yeye akasema hilo hamna shida so long as anajua mie ni mumewe mtarajiwa ataanipa tu na chochote kile yupo tayari kufanya ili mradi tu ahakikishe hanikosi katika maisha yake. sasa hapo nikaanza kuwa na mashaka makubwa, yupo tayari hata bila kupima au hata bila kutumia kinga inakuaje, ni upendo wa kawaida kwa umpendaye or something else behind? I am still waiting for u're contributions wapendwa wana JF
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
kaka haya mambo ni magumu sana ila cha kufanya ni wewe kuangalia malengo yako kama unafit kwenye maamuzi yako utakayofanya
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Afrodenzi nakushukuru sana kwa mchango wako na wadau wengine japo wengine mananiponda lakini mimi napokea tu ushauri na nitatafakari kwa kina. Mfano Afrodenzi amegusia suala la kupima Ngoma, ni kweli hilo mimi nilimjaribu kumuliza je atakuwa tayari kunipa mzigo hata kama hatujapima ngoma, yeye akasema hilo hamna shida so long as anajua mie ni mumewe mtarajiwa ataanipa tu na chochote kile yupo tayari kufanya ili mradi tu ahakikishe hanikosi katika maisha yake. sasa hapo nikaanza kuwa na mashaka makubwa, yupo tayari hata bila kupima au hata bila kutumia kinga inakuaje, ni upendo wa kawaida kwa umpendaye or something else behind? I am still waiting for u're contributions wapendwa wana JF
kwa kweli mi bado nasikitika sana kuna watu kama hao...
mi nishakwambia huyu aatafuta maisha mazuri tu kwa watoto wake..
ni mama mwenye upendo sana kwa watoto wake... hajali kabisa nii kitatokea maishani mwaka..
inaonekana hajali tu haya hiyo ngoma ilimradi tu watoto wake wawe kwenye mikono miziru...
kwa kweli ni mapenzi ya mama kwa watoto tu.... labda kweli anakupenda nawe lakini katika maelezo uliyotoa haionyeshi..
kitu ambacho mi naona anataka kukuridhisha tu.... ili muoane... poleni sana...
sasa mimi ntakacho kushauri kama kweli kweli unampenda pitieni angaza halafu maisha yaendelee...
lakini kama ka unaona we bado hauko tayari usimpotezee muda mtoto wa watu...
mwambie tu ukweli .... lakini sasa unatakiwa kuwa makini sana kwa sababu alisha kuabali kila kitu.....(chunga maneno yako)

mie nawatakia kula lakheri...

AD
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Hahaahah watoto wawili! Mmmhh hiyo ni disqualification tosha. Kwanini usiwe na subira wapo wanawake wengi na hawana watoto! Kwanini ujiweke sehemu itakayokukondesha kwa mawazo na matumizi. Kwanza fatilia kwanini jamaa aliyemzalisha amesepa? Wanawake ni wajanja sana hawezi kukwambia ukweli wa mume wa kwanza. Zaidi utaambiwa ubaya wa jamaa. Halafu wewe umekaa kingono ngono zaidi, mke huwezi zungumzia mambo ya A na B hatua za mwanzo hivyo. Kutokana na post yako wewe bado una utoto! Dada kupiga simu amewekeza ingia uuvae mkenge mchana mchana.

Hao watoto wake watakuita nani wewe? Uncle ama baba mdogo? Jamaa siku akitaka kukumbushia je? maana hao ni wazazi na hawala hana talaka.
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Jipende mwenye kwanza kabla ya kutafuta mwingine wa kumpenda.

Jaribu kumwomba Mungu akuepusha na majaribu makuwa kuliko uwezo wako wa kuyamudu.

Kila mtu ana mtazamo wake lakini hapo una kazi kubwa ya kurekebisha mambo. Huyo mwenzio naona uaminifu na uadilifu bado ni kazi kwake.
 
czar

czar

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
340
Likes
2
Points
0
czar

czar

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
340 2 0
Jamani hii kula samaki pande zote ni ishu ya kawaida eee, yaani ni kitu mtu anaweza fanya kama kigezo ili afanye maamuzi ee, nanyi wadada humu ndani mnaipenda hiyo? Maoni please kabla sijashauri.
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,641
Likes
3,598
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,641 3,598 280
Kijana wewe sijapata umri wako ila wa demu wako tu.

Je watoto wa huyo demu walizaliwa ndani ya ndoa au kwa kujirusha tu?

Je baba watoto anawahudumia hao watoto au hata ndugu wa huyo baba watoto?

Lakini kwa ujumla inaonekana huyo demu kajikatia tamaa ya maisha ya mapenzi kiasi cha kuwa yes kwa kila jambo, hapo mimi inanishitua sana
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
Nadhani anafaa kuwa mke mzuri kama utakuwa naye karibu kwa kila aina ya maelekezo LAKINI SUALA LA KUKUBALI KILA KITU NINA MASHAKA NALO amevunjika sana moyo na hiyo inaweza kusababisha akawa mtumwa zaidi ya mpenzi ili asikupoteze kitu ambacho siyo na pia ninadhani kama wewe ni mbinafsi zaidi haujatafuta muda wa kumjua kuwa anapenda nini na kuchukia nini na umepoteza mwelekeo kabisa kuanza kutamani A na B hii siyo sifa nzuri
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
pole sana,inaonekana huyu dada ana hamu sana ya kuolewa.eidha amehisi baada ya kuzaa asingeweza kuolewa na labda heshima yake ilipotea.hivyo anataka arudishe heshima yake aolewe. anakupenda na yuko radhi kwa lolote.na vipi kuhusu baba wa watoto??? chunguza mahusiano yao yapoje kwa sasa ndio ujue umuoe au la. ushauri mkapime kwanza afya zenu ndio muendelee na mpango mzima.
 
S

Sheka

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
116
Likes
4
Points
35
S

Sheka

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
116 4 35
Afrodenzi nakushukuru sana kwa mchango wako na wadau wengine japo wengine mananiponda lakini mimi napokea tu ushauri na nitatafakari kwa kina. Mfano Afrodenzi amegusia suala la kupima Ngoma, ni kweli hilo mimi nilimjaribu kumuliza je atakuwa tayari kunipa mzigo hata kama hatujapima ngoma, yeye akasema hilo hamna shida so long as anajua mie ni mumewe mtarajiwa ataanipa tu na chochote kile yupo tayari kufanya ili mradi tu ahakikishe hanikosi katika maisha yake. sasa hapo nikaanza kuwa na mashaka makubwa, yupo tayari hata bila kupima au hata bila kutumia kinga inakuaje, ni upendo wa kawaida kwa umpendaye or something else behind? I am still waiting for u're contributions wapendwa wana JF
Dogo unaokekana hujadhamiria kuoa ila unachokifanya unachezea hisia za binti, na kuhusu kupima chukua hatua ukapime hamna haja ya kumtega, ila inaonekana nimkosefu wa maadili kwanini uombe kumla pande zote yaani mkeo mtarajiwa ndiyo wakumueleza yote hayo hufai hatakuwa baba wa familia kabisa bahati yako binti amepitia mapito mengi na amekuwa na infiriority complex ndo maana maamuzi yake yamelenga kumpata mume tu haijalishi ni asiye na maadili kama wewe au la. Ninachokuomba kama kweli dhamira imekutuma umuoe vinginevyo wewe ni mtu wa kuogopwa kupita maelezo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,809
Members 474,742
Posts 29,236,731