January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

kula line mkuu kibogo ,jamani halafu kitufe cha like kiko wapi jamani?sikioni kwangu
 
Last edited by a moderator:
Jamaa wanajuta...
na kusaga meno!
Wanatamani Tz bara ingekuwa ndio Zenji..!
 
Kutumia picha ya nguruwe, red carpet na Gari la Rais na mlinzi ina maana zaidi ya ulivyoeleza. Kila mtu anatafsiri anavyoona.

Anyway ni Mungu tu ajuae mawazo ya moyo wa mwanadamu. Hivyo Mungu atamlipa kila mtu SAWASAWA na mawazo Yake na na NIA ya moyo wake ikifuatiwa na matendo.


Mungu muumba mbingu na nchi mbariki Rais wetu mpendwa JPM na kumficha chini ya mbaya zako.

Queen Esther


Ni kweli ina maana zaid ya nilivyoilezea , lakin pia ukumbuke kuwa hiyo gari sio lazima iwe ya rais , inaweza kuwa hata ya kiongozi mkubwa au mtu maarufu , gari iliyotumika hapo ni ya aina ya LIMO , ambazo kitafsiri zinaonekana kuwa gari za heshima

Naungana na wewe Mungu Mbariki Raisi wetu JPM
 
Tafsiri ya picha za namna hii hua inapatikana kutokana na mtu alieipost, wakati pamoja na nafasi yake katika jamii. Nini kimemfanya akapost?. kabla ya kupost alipata wazo! Post yake inaonyesha kinacho tawala mind yake kwa sasa.
 
1. Nyani wawili wametulia eti wanamshangaa mr nyani akicheza mchezo asioujua. Alaf mchezo uchezwa msituni yeye anadandia nyaya za umeme. Wanamshangaa.


2. Wajamaa wamemtengenezea mazingira mazuri yeye anashuka kwenda kuchezea tope na nguruwe. Hapa nguruwe ni viumbe haramu ...kwenye biblia ndio vilivotupiwa majini na Yesu baada ya kumponya the possessed. Kiislam ni mdudu haramu pia. Ieleweke kwa wote.

3. Ile nyingine jamaa kavalishwa minyororo sasa anajaribu kuipaka rangi bila kujua kuwa anaingarisha ila kizuizi/spidi gavana iko pale pale.
Ujue kila mwanachama ana kadi ya chama ivo ikiitajika kurudi inarudi na ww kubaki common soldier!

Ni lugha ya picha wala msiniulize chochote kuhusiana na makamba ....

Aisee kwahiyo Magu mwanza katengenezewa mchongo ILA yeye yupo bize kuvuruga tope na nguruwe(malofa na wapumbavu) hivyo akina pinder na keykwete et al..

Wanamshangaa?
 
january makamba ni miongoni mwa watu wa ovyo sana katika nchi hii.

UKAWA aka UKIWA.....kwani nini january makamba, Nape na comrade abdala bulembo wanawakereketa sana? hawa jamaa wana sifa zifuatazo zinazofanana na nina imani ndio sababu kubwa ya machawi ya UKIWA kuchanganyikiwa....
1) walijitoa mhanga kuhakikisha MAGUFULI anamgalagaza MAMVI
2) Walikuwa wanamchana hadharani MAMVI
3) Walikuwa wanaifanya UKAWA ionekane UTOPIA mbele ya Watanzania na Dunia kwa ujumla.
 
Aisee kwahiyo Magu mwanza katengenezewa mchongo ILA yeye yupo bize kuvuruga tope na nguruwe(malofa na wapumbavu) hivyo akina pinder na keykwete et al..

Wanamshangaa?

Fafanua vizuri wana JF hawajaelewa umeandika nini?
 
Makamba kwa hizi picha kafanya tuone jinsi wana jf wengi hasa bavicha walivyo wajinga, haya ndo mauza uza mengine yalitopo kichwani mwa bavicha!
 
Mlio karibu na JPM au TISS wamuonyeshe JPM hizi picha ili naye atafasri kisha nayeye apate jibu lake mwenyewe na siyo la kuambiwa maana picha zenyewe zinajitoshereza kumpatia maana sahihi, na kwakuwa na yeye is an educated person & thus, jpm has ability 2 catch up the reality
 
Tafsiri ya picha za namna hii hua inapatikana kutokana na mtu alieipost, wakati pamoja na nafasi yake katika jamii. Nini kimemfanya akapost?. kabla ya kupost alipata wazo! Post yake inaonyesha kinacho tawala mind yake kwa sasa.

January anamchukia sana Magufuli baada ya kutomteua kuwa Waziri mkuu.
 
Mlio karibu na JPM au TISS wamuonyeshe JPM hizi picha ili naye atafasri kisha nayeye apate lake mwenyewe

Wapo humu wengi wanaziona vizuri tafasri yao haina tofauti na ya wengi humu.
 
👇🏿👇🏿👇🏿👇🏿 MAANA YA IZO PICHA ALIZOPOST JANUARY MAKAMBA

Nyani wawili ni Makamba na .... (kumbuka kwa Makamba kupata ujasiri wa kupost hayo lazima kuna uzito nyuma yake)...binadamu mwenye mkia ni Makufuli...Tafsiri sasa..
Nyani wawili wako pembeni wakimuangalia/shangaa binadamu kujidai nyani na kucheza mchezo wa Nyani bila kuomba ushauri, alafu kwenye makazi/mjini wakati wenye mchezo wapo na ni mchezo wa kuchezwa porini.

Ya pili, hilo ni tusi...anasema walimfanyia kila kitu yeye alitakiwa kuja na kuenjoy the ride, little do they know wanamtandikia nguruwe red carpet...na unajua nguruwe wanavyojua kujigalagaza kwenye matope na hawajui thamani ya chochote..😜😜

! Hizo chain zina wakilisha chama na huyo mtu ni Makufuli.
Anachojaribu kusema chochote atakacho fanya/jaribu kufanya, rangi yoyote atakayo paka...bado amefungwa na minyororo hawezi kutoroka, sana sana ataing'arisha minyororo iliomfunga wakati yeye akiendelea kua mtumwa...😎

Ni kweli kwani hata choice ya Kikwete baada ya Membe kuangukia pua ilikua ni Makamba..lakini Edo akaharibu mchezo wote wakaishia kwa Makufuli wakitwgemea Kikwete ataendelea kua mwenyekiti na atamcontrol...

Ile ya ngazi ina maanisha,
Mchezo wa porini....mfano wake ni pale unapopewa majina ya wauza madawa na kuwaita chemba hakuna anaejua ulichofanya ukirudi mjini unashusha mkwala mbuzi...😎😎

Hiyo ngazi ni kuwa aliikuta na ni kwenye shimo kuna baridi kali na nje kuna jua na joto badala ya kutumia ngazi atoke shimoni yeye anaamua kuvunja ngazi na kuwasha moto. ....mwisho kuni zitaisha na baridi itamuangamiza shimoni.......Ngazi ni CCM

Ukiangalia post zake zote maana yake ni karibia ile ile..!! Kwani anafeel kua alifanya kazi kubwa sana kwenye kampaini na anahisi kama kwa asilimia kubwa amewezesha Makufuli kua katika nafasi hio. So anaona kama Mheshimiwa kishapata sasa anamuona hafai..ana muignore, as they say alitegemea kua Waziri mkuu.
 
Hovyo kabisa, tasteless. Anatumia mifano ya nguruwe & sokwe dhidi ya binadamu/watz wenzake?
 
maana ya ile picha ni kwamba wamemtandikia Magufuli kapeti ili akaishi maisha mazuri na kuinjoy lakini amegeuka na kuwa Nguruwe,huo ni udini achukuliwe hatau haraka sana
 
January anamchukia sana Magufuli baada ya kutomteua kuwa Waziri mkuu.

Yote yanawezekana, ukiangalia nafasi yake ya kusiasa ndani ya ccm, matarajio walio kua nayo wafuasi wake, namna serikali inavyoendeshwa kwa sasa, pamoja na namna wengi wanavyo muelezea juu ya hulka zake alafu ukaunganisha na izoo post! unaweza ukapata tafsi hata kama ni kwa asilimia chini ya sifuri.
 
Back
Top Bottom