January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

Kuchangiwa Pesa sawa; Lakini tuwe Makini sana na kuchangiwa Pesa toka Nchi za Nje...

Nchi kama Marekani ni kosa kubwa kupokea Pesa toka Nje ya Nchi unaweza kutupwa Jela Maisha kwasababu unaweza kuuza Usalama wa Nchi kwa waliokuchangia

Tume Huru ya Uchaguzi kweli inatakiwa na Sheria Mpya kuhusu Michango ya PESA

CHINI NI PICHA YA TUME HURU YA UCHAGUZI YA SOUTH AFRICA; NI TUME HURU...

784738_679128


[h=2]Retiring election commissioners have earned gratitude[/h]
Despite the robustness of our South African politics, the commission's track record in delivering credible, free and fair elections is impeccable.
 
Naona FF Kachungulia kasepa dah
she is consulting and i am sure she will be back, even strong na mwisho anamializia "wanchekesha" - to be honest, i like her style alot

a relaxed mode
 
Tigopesa..
Naomba sana sana sana kama una email ya mwandikiwa unitumie hata kwa PM. Au kama kuna mwana JF yeyote aliyenayo naiomba. Ni muhumu sana sana sana kwa ukombozi wa nchi yetu.
 
mwenzenu mie nalia na nalia na mengi....This is Makamba Farmily.
 
Yani kikwapa kinanitoka hapa, natetemeka, roho inataka kuacha mwili jamani,nilie machozi yepi nieleweke? Kura yangu haikuweza kuwaondoa hawa wapumbavu madarakani, tufanyeje sasa?

The most trusted right hand man of the hon president, anayafanya haya, tena kwa kuuza uchi wa dada yake kwa mzungu ili tu apate ubunge. Ni kweli JK alitaka mpa uwaziri kabla hajakoromewa na Mkapa, lakini tazama amepata uenyekiti wa kamati husika, kwanini tusiamini ni mkakati uliopangwa kifundi tangu zamani? Nchi inauzwa kwa uchi wa mwanaharam huyu.

Hili lisifumbiwe macho jamani, sasa tuamue.
 
YOUR FUTURE MINISTER MINERALS .....yan kwel huyu mtoto wa nje wa makamba anauza uchi lwa ajila ya kaka..aibu yetu aibu yao..
 
Unafikiri huyo aliyechangia hizo dola ni msambaa? :lol:

Ni kueleweshana na sio kushamiriana; kama una info kuhusu huyu Jaaa ni nani hakuna sababu ya kuwa fresh kujibu swali langu
 
Lakini huyu dogo si alipita bila kupingwa jamani au huu Mchuzi ndio ameutumia Kupita bila Kupingwa

Ila ana Moyo kudadadeki ya Dadaangu auze K ili mimi niwe Mbunge? LoL bure nife na umaskini wangu

Hii familia ina laana tena kubwa,

atauza sana Thuiwen naye akitaka kuwa mbunge aniuzie mimi nikupitia mbwa wangu
 
Tigopesa..
Naomba sana sana sana kama una email ya mwandikiwa unitumie hata kwa PM. Au kama kuna mwana JF yeyote aliyenayo naiomba. Ni muhumu sana sana sana kwa ukombozi wa nchi yetu.
title inasema barrick

so clues are up there
 
He really needs the help... this is investment, remember...lol. You must do that for me baby, remember you are investing in your future minister of MINERALS and brother in law...

Kaaazi kwelikweli
 
Hata ile ya EPA Sitta alimkejeli Slaa kuwa alitumia ushahidi wa kuokoteza kwenye Internet. Kilchofuata ni historia, hivyo vuta subira.

Thats what am saying hii sio concrete bado ingawa inaraise eyebrows lakini bado haimtii kitanzi inaitaji nyama kidogo (some attachments) ili kuifanya iwe na mashiko, ingawa mpaka sasa inaweza kuwa kashfa kubwa au juhudi za mtu kupakwa matope
 
Mh! my GOD, Mitanzania ilivyo na woga ukisema tuanze kazi hawaeleweki. Ngoja mm nikajigawanye kule kwenye mdahalo wa leo.
 
dah! nani sasa aliye mwadilifu bongo? maana kuna ufadhili toka kwa sabodo, christian democratic na leo barrick.
 
Back
Top Bottom