Masulupwete
JF-Expert Member
- Feb 15, 2012
- 2,366
- 2,438
Kiongozi ulikuwa unawahi kuzisilikiza zile clip au?
HahahaKula kwa heshima tulifundishwa toka zamani kama una njaa anza japo kunywa mchuzi tu alafu unaanza kupigilia tonge au vijiko vya msosi taratibu.Nyama inatafunwa kwanza sasa unakula na kumeza kama dogi...haha pole ungekufa kwa aibu
Muhimu sana, kwa sababu kuna nyama zingine hata zikae jikoni siku mzima, huwa hazilainiki, kwahiyo nusura yako ni kwa kipande husika kuwa kidogo!!!Hilo ni funzo langu langu la pili, kukatakata nyama vipande vidogovidogo
Hahahahaha mkuu kama umesoma akili yangu, nilikuwa nawahi clips za Cheusi Mangala na musiba hahahahahaKiongozi ulikuwa unawahi kuzisilikiza zile clip au?
Kweli mkuuMuhimu sana, kwa sababu kuna nyama zingine hata zikae jikoni siku mzima, huwa hazilainiki, kwahiyo nusura yako ni kwa kipande husika kuwa kidogo!!!
Pole kwa mkasa. Hili wala mimi sikucheki. Limewahi kunipata na bahati mbaya sana nilikuwa peke yangu ndani. Ila kwa muujiza wa Mungu nilisalimika. Nina uhakika kwa maisha yetu ya Afrika karibu kila mtu hukumbana na hali kama hii angalau mara moja katika maisha yake. Hii nadhani ni kwa sababu ya asili ya vyakula vyetu vingi ni vigumu wakti wazungu mara nyingi vyakula vyao ni vilaini. Hata nyama wanapika mpaka inalainika sana wakati waafrika wengi ukiwapa nyama laini sana hawataki. BTW wengi hawajui kutoa huduma ya kwanza kwa mtu wa aina hiyo. Nimeweka links mbili kwa ajili ya wale ambao hawajui. Moja ni clip fupi na nyingine ina maelezo ya kina, hatua kwa hatua.Hilo ni funzo langu langu la pili, kukatakata nyama vipande vidogovidogo
Wife mkuu, alikuwa anaendelea na mapishi kwa ajili ya watotoUiletewa chakula na nani mkuu tuanzie hapo ,alikwa wapi aliyekuletea chakula wakati unahngaika... ila kujamba kulikusaidia mkuu
Pole kwa mkasa. Hili wala mimi sikucheki. Limewahi kunipata na bahati mbaya sana nilikuwa peke yangu ndani. Ila kwa muujiza wa Mungu nilisalimika. Nina uhakika kwa maisha yetu ya Afrika karibu kila mtu hukumbana na hali kama hii angalau mara moja katika maisha yake. Hii nadhani ni kwa sababu ya asili ya vyakula vyetu vingi ni vigumu wakti wazungu mara nyingi vyakula vyao ni vilaini. Hata nyama wanapika mpaka inalainika sana wakati waafrika wengi ukiwapa nyama laini sana hawataki. BTW wengi hawajui kutoa huduma ya kwanza kwa mtu wa aina hiyo. Nimeweka links mbili kwa ajili ya wale ambao hawajui. Moja ni clip fupi na nyingine ina maelezo ya kina, hatua kwa hatua.
2: MAELEZO YA KINA
Acha kukwepa kodi,umeona laanaHabari wakuu,
Jana baada ya kazi zangu nilirudi nyumbani, sikuwa nimekula toka asubuhi kwa hiyo kwa sababu ilikuwa ni muda wa mchana nikaletewa chakula cha mchana, ugali, nyama ya kuchoma na mchicha, nikaanza kula, kwa kuwa nilikuwa na njaa sana, nikawa nakula kwa kasi, nikajikuta nimemeza nyama ambayo sijaitafuna vizuri, kwa hiyo haikukatika vizuri, hivyo nusu ikatangulia kwenye koo nyingine ikabaki kwenye mdomo, sasa kazi ikawa niimeze nyama ya mdomoni au niirudishe ya kwenye koo irudi mdomoni ili nitafune vizuri halafu nimeze upya, hapo ndiyo ilikuwa kazi, aisee kile kipande cha nyama niliyokuwa nimemeza kikaenda kuziba kwenye njia ya hewa, weeeee hapo mbona nilijamba, nikakimbilia bafuni wacha nihangaike, bahati nzuri baada ya kuingiza vidole kwenye koo nikaitapika nyama yote, hamu yote ya kula iliishia hapo, sitaki tena kusikia habari za nyama.
Kuna kitu nimejifunza tutaongea kwenye mjadala
Anakwepaje kodi kiongozi?Acha kukwepa kodi,umeona laana
Utakuwa una Waraka sio bureHabari wakuu,
Jana baada ya kazi zangu nilirudi nyumbani, sikuwa nimekula toka asubuhi kwa hiyo kwa sababu ilikuwa ni muda wa mchana nikaletewa chakula cha mchana, ugali, nyama ya kuchoma na mchicha, nikaanza kula, kwa kuwa nilikuwa na njaa sana, nikawa nakula kwa kasi, nikajikuta nimemeza nyama ambayo sijaitafuna vizuri, kwa hiyo haikukatika vizuri, hivyo nusu ikatangulia kwenye koo nyingine ikabaki kwenye mdomo, sasa kazi ikawa niimeze nyama ya mdomoni au niirudishe ya kwenye koo irudi mdomoni ili nitafune vizuri halafu nimeze upya, hapo ndiyo ilikuwa kazi, aisee kile kipande cha nyama niliyokuwa nimemeza kikaenda kuziba kwenye njia ya hewa, weeeee hapo mbona nilijamba, nikakimbilia bafuni wacha nihangaike, bahati nzuri baada ya kuingiza vidole kwenye koo nikaitapika nyama yote, hamu yote ya kula iliishia hapo, sitaki tena kusikia habari za nyama.
Kuna kitu nimejifunza tutaongea kwenye mjadala
Pole sana mkuu.Habari wakuu,
Jana baada ya kazi zangu nilirudi nyumbani, sikuwa nimekula toka asubuhi kwa hiyo kwa sababu ilikuwa ni muda wa mchana nikaletewa chakula cha mchana, ugali, nyama ya kuchoma na mchicha, nikaanza kula, kwa kuwa nilikuwa na njaa sana, nikawa nakula kwa kasi, nikajikuta nimemeza nyama ambayo sijaitafuna vizuri, kwa hiyo haikukatika vizuri, hivyo nusu ikatangulia kwenye koo nyingine ikabaki kwenye mdomo, sasa kazi ikawa niimeze nyama ya mdomoni au niirudishe ya kwenye koo irudi mdomoni ili nitafune vizuri halafu nimeze upya, hapo ndiyo ilikuwa kazi, aisee kile kipande cha nyama niliyokuwa nimemeza kikaenda kuziba kwenye njia ya hewa, weeeee hapo mbona nilijamba, nikakimbilia bafuni wacha nihangaike, bahati nzuri baada ya kuingiza vidole kwenye koo nikaitapika nyama yote, hamu yote ya kula iliishia hapo, sitaki tena kusikia habari za nyama.
Kuna kitu nimejifunza tutaongea kwenye mjadala
[emoji28][emoji28][emoji28]Hawa wakiona mbunye ndio wanatetemeka hadi huruma
[emoji38][emoji38][emoji38]Mwenzako kanda ya ziwa alinunua kitimoto akawanyima wenzake ambao ndiyo waliomuokoa kwa kumpiga magumi mgongoni baada ya ile nyama kumkwama.
Magumi! Mengine walizidisha kwa kumsurubu kwa tabia yake ya uchoyo.
Hapana mkuu urafi wa CCM umezidi vipimo vyote vya kimataifaHuo urafi kama wa CCM....
Waraka wa nini mkuu?Utakuwa una Waraka sio bure