Jana ilibaki kidogo nipoteze maisha

Jana ilibaki kidogo nipoteze maisha

wananzengo, wangejongea kupiga misosi ya bure. Siunajua msemo wa wahenga. "kufa kufaana?"
Afadhali ya hao wa misosi, wengine wangekuwa wanamuwazia mke wangu tu, ili wamuharibu unacheza na wanaume, wangekuwa wanapump kama ugomvi
 
Habari wakuu,

Jana baada ya kazi zangu nilirudi nyumbani, sikuwa nimekula toka asubuhi kwa hiyo kwa sababu ilikuwa ni muda wa mchana nikaletewa chakula cha mchana, ugali, nyama ya kuchoma na mchicha, nikaanza kula, kwa kuwa nilikuwa na njaa sana, nikawa nakula kwa kasi, nikajikuta nimemeza nyama ambayo sijaitafuna vizuri, kwa hiyo haikukatika vizuri, hivyo nusu ikatangulia kwenye koo nyingine ikabaki kwenye mdomo, sasa kazi ikawa niimeze nyama ya mdomoni au niirudishe ya kwenye koo irudi mdomoni ili nitafune vizuri halafu nimeze upya, hapo ndiyo ilikuwa kazi, aisee kile kipande cha nyama niliyokuwa nimemeza kikaenda kuziba kwenye njia ya hewa, weeeee hapo mbona nilijamba, nikakimbilia bafuni wacha nihangaike, bahati nzuri baada ya kuingiza vidole kwenye koo nikaitapika nyama yote, hamu yote ya kula iliishia hapo, sitaki tena kusikia habari za nyama.

Kuna kitu nimejifunza tutaongea kwenye mjadala

Unaposhinda na njaa jambo la kwanza unywe chai ya moto au uji ili kuandaa tumbo kwa chakula kigumu. Sasa una njaa alafu unakula nyama choma. Hatari yakhe
 
Back
Top Bottom