Ile maneno msacha oko mkunde haihitaji macho, duuuh bhana endelea na mtanange ufaidi matunda ya MunguHahaha mshiki bhana, saivi wacha niachie vijana wenye pumzi, nisije nikapoteza umauti katikati ya uwanja bure[emoji40]
Siku izi macho hayaoni tena vizuri, hata kuweka uzi kwenye sindano taabu sana[emoji85] [emoji125]
Hahaha hua najitahidi mara moja moja tena mchana ili mwanga unisaidie[emoji87]Ile maneno msacha oko mkunde haihitaji macho, duuuh bhana endelea na mtanange ufaidi matunda ya Mungu
Sio wewe my kaka nakujua. Aliyechukua cm yako mwambie aache kbsa hayo maandishiHahaha hua najitahidi mara moja moja tena mchana ili mwanga unisaidie[emoji87]
Mshiki ujue macho ni muhimu sana, siku izi sehemu za kupitisha Uzi wa kushonea ziko nyingi ujue, ni muhimu kuangalia kama Uzi umepita sehemu sahihi [emoji85] (sio mimi nimeandika)
Hahaha kulaouo mshiki oko, nilikua nakupima kama mizani imeegemea upande gani.Usip
eNde kukatesa kamoyo kangu my kakata fwadhali bhana ngihoria kitutu
Hahaha kulaouo mshiki oko, nilikua nakupima kama mizani imeegemea upande gani.
Hahaha mshiki ngoja nifumbe jicho moja kidogo, nisadie kumsubiri Dingimtoto ameenda kwa Inna kuomba chaja ya simu, akirudi atafunga geti.Na kweli
Sio wewe my kaka nakujua. Aliyechukua cm yako mwambie aache kbsa hayo maandishi
Ewaaah kuhusu hilo ondoa shaka, kamoyo kako katakua salama kabisa, nakatunza kuliko hata niutunzavyo ubongo wangu.Mm nahis ndo nshafika hivyooo
na najua hataumiza kamoyo kangu
hOoo acha nione watakuja saa ngapi labda nitakuwa nimegeuka upande wa pili.Hahaha mshiki ngoja nifumbe jicho moja kidogo, nisadie kumsubiri Dingimtoto ameenda kwa Inna kuomba chaja ya simu, akirudi atafunga geti.
[emoji120] [emoji120] [emoji120]O
hOoo acha nione watakuja saa ngapi labda nitakuwa nimegeuka upande wa pili.
Ulae sekoni msacha oko mkunde
Sawa AhsanteNawe pia, usindikizwe na malaika was Mungu
Kwani hunioni mimi hapa?Kwahiyo nachat peke yangu najibu peke yangu why
Usingizi hauna huruma mkuuNdo kulala now,mkuu?
Taratibu usipaliweMi ndo nakula