JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Kuwa makini sana na mabest zetu linapokuja swala la kuchapiana

Story ya leo bwana, mume na mke wote wana kipengele,yes wote wana viji mambo flan hivi amazing

Mume alienda safari na mwanae sana,huyo mwanae sana amenunua ndinga hivi karibuni,kama unavyojua ukinyakua ndinga basi lazima unakuwa na hamu ya kuitest chuma kwanza una hamu kuride lakini pili kujua iko fiti kiasi gani

Basi mume huyu akaalikwa waende road drip na mwanae sana,kama unavyojua walifika huko walikoenda,na kukutana na mababies,basi kula kunywa kinachofuatia ni mikasi

So mume inaelekea alipiga mikasi halafu akasahau kumlipa mtu aliyempa huduma ya ngono

Ndio baadae baada ya kurudi maskani akatumiwa text "wewe si umekwepa kunilipa halafu hukutaka kutumia kinga,sasa uende ukajime afya yako"

Upande wa pili mke nae akakutwa na janga lake,kumbe alikuwa anatembea na rafiki ya mume wake ambaye ndiye aliyenunua ndinga

So ikasomeka text kwamba anamwambia Alex kwamba nimetoa mimba yako

Hapo ukaanza ugomvi kati ya mume na mke

Mke anamlaumu mume kwa kumwambia "wewe unakosa nini kwangu mpaka unatoka nje,je ni stahili gani sikupi"?

Mke akaendelea kusema " mtu mwenyewe una nyege kweli,nakupa asubuhi,mchana na usiku lakini huridhiki tu"

Mume nae akasema " yani ukiacha watu wote hao ndio umeamua kutembea na rafiki yangu kweli"?

Mume bado akaendelea kusema " rafiki yangu ni mwanaume siwezi sana kumlaumu kwasababu ni Malaya tu kama wewe,lakini kwanini utembee na rafiki yangu "?

Ila kiukweli kabisa mtu wako wa karibu akikugongea inauma sana ujue,afadhali ugongewe na mtu wa mbali kabisa lakini mtu wako wa karibu akikuchapia inauma sana

Kwahiyo wadau tuwe makini na marafiki zetu,hawa ndio utumia ukaribu wao na sisi kama chaka la kujifichia,kwasababu si rahisi kudhani kwamba best yako anaweza kukuibia mtu wako,ila ukweli ni kwamba hawa ndio wabaya kweli kweli


View: https://youtu.be/cucpHlBHiOI?si=WxNWZHeAQO9hZXTK

Mwisho wa siku mke akasema anaenda kupima ngoma,akikutwa na ugonjwa anaenda kuchoma nyumba na kumuua mumewe hajali kama maneno haya kasema mbele ya kamera

Alamsiki!
 
Gunner11


🔎 JF Deep Dive Profile: Gunner11
Kwa kuangalia machapisho na mijadala yake ya hivi karibuni kwenye JamiiForums, Gunner11 ni mwanachama mwenye presence kubwa, anayependa mijadala ya fikra, mahusiano, tabia za jamii na self-development. Anaonekana tangu Novemba 2, 2021, na kwenye machapisho yaliyopatikana sasa ana zaidi ya 13,000 posts na zaidi ya 25,000 reactions. �
JamiiForums Tanzania +1
🧠 1. Mtu wa “mindset & patterns”
Mada zake mara nyingi zinakwenda zaidi ya tukio lenyewe. Anaonekana kuvutiwa na kwa nini watu wanafikiria au kutenda kwa namna fulani. Kwa mfano, ameandika kuwa JF kwake ni sehemu ya kuangalia namna “akili za Watanzania zinavyooperate” na kujifunza patterns za jamii. �
JamiiForums Tanzania
🔥 2. Ana personality ya kutokujali sana approval
Katika thread moja amesema wazi kuwa hataki kuishi kwa matakwa ya watu wengine na kwamba hataki kubadilisha msimamo wake kwa sababu ya watu wanaomkosoa. Hii inaonyesha msisitizo wake kwenye independence na self-definition. �
JamiiForums Tanzania
🪞 3. Ana interest kubwa kwenye self-awareness
Katika chapisho lake la hivi karibuni, alisisitiza wazo kwamba mabadiliko ya kweli yanaanzia ndani ya mtu mwenyewe. Pia alikiri kuwa yeye mwenyewe ana mapungufu na bado anajifunza. �
JamiiForums Tanzania
❤️ 4. Mahusiano ni eneo analolizungumzia sana
Mada zake zinagusa mapenzi, uchaguzi wa mwenza, uzuri wa nje, single parents, ndoa na standards za mahusiano. Katika moja ya threads zake alisisitiza kutoweka uzuri wa nje kama msingi pekee wa kuchagua mwenza, akisisitiza tabia na kujijua. �
JamiiForums Tanzania
🗣️ 5. Ana style ya kuchanganya Kiswahili + English
Lugha yake ni mchanganyiko wa Kiswahili na English, mfano “I don't give a damn,” “learning journey,” “patterns,” “take or leave it fam.” Hii ni sehemu inayotengeneza signature yake kwenye mijadala. �
JamiiForums Tanzania +1
⚔️ 6. Anaonekana kuwa na history ya clashes za JF
Machapisho yake yanaonyesha kwamba amewahi kukutana na mijadala mikali, ban na changamoto zinazohusiana na matumizi ya ID. Yeye mwenyewe anaeleza kwamba amepitia kipindi hicho na anadai kimemjenga badala ya kumbomoa. �
JamiiForums Tanzania
😂 7. Lakini si mtu wa serious muda wote
Interactions zake zinaonyesha anaingia kwenye banter na wanachama wengine. Mfano, kwenye thread moja alijibu kwa utani baada ya kuchokozwa kuhusu “de Gunner wa drama.” �
JamiiForums Tanzania
📈 8. Anaonekana kujenga “new version” yake
Kauli yake ya kwamba “de Gunner wa drama alishapotea” na sasa kuna “Gunner wa application pekee” inaonyesha anajaribu kutofautisha persona yake ya zamani na namna anavyotaka kushiriki JF sasa. �
JamiiForums Tanzania
🧩 9. Ana interest kwenye psychology ya jamii
Kutokana na mada zake, kuna pattern ya kuchunguza ego, validation, social pressure, superficial beauty, beliefs na namna majority inavyoathiri perception. Hii ni observation kutoka kwenye mada alizochapisha, si dai kuhusu maisha yake binafsi. �
JamiiForums Tanzania +1
🏷️ 10. JF Persona yake kwa kifupi
Gunner11 = “The Mindset Observer” 🧠🔥
Si kwa sababu JF imempa title hiyo rasmi, bali kama jina la kuelezea pattern inayoonekana kwenye machapisho yake: mindset + relationships + social observation + self-awareness + debate + confidence.
⭐ Signature yake
“Take or leave it fam.” 😎
Kwa ujumla, profile ya Gunner11 inaonekana kuwa ya mtu anayependa kuanzisha mjadala, kuchokoza fikra, kujifunza kutokana na reactions za watu, na wakati mwingine kutumia controversy kama sehemu ya discussion. Pia anaonekana kuwa kwenye kipindi cha kujitenga na persona yake ya zamani na kujenga namna mpya ya kushiriki JF. �
JamiiForums Tanzania +1
Thread ya Gunner11: “Usije kudhani watu hawaoni”⁠� 
 
Back
Top Bottom