Ila siku hizi wamepunguza kupita, nina kama miezi sita sijawasikiabasi ndo maana, mi nilikua huko zamani wakati bado niko primary badae tukawa tumehama ndo sijarudi tena kwahio ninazo kumbukumb za zamani
mji unajengeka wanakoswa pa kujificha ndo maana wanakimbiaIla siku hizi wamepunguza kupita, nina kama miezi sita sijawasikia
Itakuwamji unajengeka wanakoswa pa kujificha ndo maana wanakimbia
ShesRise_1 pass me a contract udeke kwangu 😎Nina hamu ya kudekea mtu beib 🥹
onesha kwanza jitihada zako ukifail ndo nitaingilia kati☺️win-one nsaidie kumpata beshte wako ShesRise_1 😁😁
Ngoja nijifue badae badae nirudi nkiwa full madini 😎😁onesha kwanza jitihada zako ukifail ndo nitaingilia kati☺️
sema yeye hapendi kelele na matangazo, ingia small small, hii ni code hautaambiwa na mtu 🙃Ngoja nijifue badae badae nirudi nkiwa full madini 😎😁
UJUE mie nakuja mdg mdg, ingawa naona vikwazo vingisaa tano
vikwazo kama vipi?,,UJUE mie nakuja mdg mdg, ingawa naona vikwazo vingi
🎯🔥 🔥sema yeye hapendi kelele na matangazo, ingia small small, hii ni code hautaambiwa na mtu 🙃
Hahahaha 🤣 😂,huvioni?vikwazo kama vipi?,,
ndio😆😆Hahahaha 🤣 😂,huvioni?
Hahahaha,kama umefurahi basi ushavionandio😆😆
Mwizi huyo anataka kuniibia utamu wangu.asante ila pole kwa kuchelewa maan tayali ninae bebe wangu😊
hahah sawaaa, ila kelele za chura hazimzuii tembo kunywa majiHahahaha,kama umefurahi basi ushaviona
sa kama unajisahau sana😆Mwizi huyo anataka kuniibia utamu wangu.