JamiiForums Usiku wa manane

Muda huu nipo macho,nimefanya mazoezi ya mwilinkama dk 15 hivi,sasa nipo room namsikiliza redio kwa sauti ndogo.Napanga kazi maana kesho naenda kwenye kimgahawa changi kidogo,actually ni cha kibaba ntilie hivi
 
Muda huu nipo macho,nimefanya mazoezi ya mwilinkama dk 15 hivi,sasa nipo room namsikiliza redio kwa sauti ndogo.Napanga kazi maana kesho naenda kwenye kimgahawa changi kidogo,actually ni cha kibaba ntilie hivi
Mkuu unachezaga mchongo pesa nini😁
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…