Bantu Lady
JF-Expert Member
- Jan 9, 2014
- 9,869
- 32,712
Kwa nionavyo hapa ni mapenzi yanakutesa wee bintiUmeitupa nafasi moja ni nzuri sana, humpati mfuasi...
Sina haja nawe tena π΅π΅π΅π΅
ππππ Kwa sauti gani sasa utasema nipo kwenye dumuπ€π€Jirecord Sauti yako Kwanza alafu isikilize kama mara 3 hivi ili ujue inafaa Sisi kusikiliza?
Jomba nchumali.. ItakuaππππEnhee uliyekojoa mpaka dagaa, lete mambo. Mlifanya style gani na gani?
02: 47
Hahahhaha hiyo Sauti dhahabu Sisi wahuni tunapendaga mwanamke akiwa na Sauti ya base kimtindoππππ Kwa sauti gani sasa utasema nipo kwenye dumuπ€π€
Ukiwa na Sauti nzuri Sana wahuni tunaona unatuektia Maishaππππ Kwa sauti gani sasa utasema nipo kwenye dumuπ€π€
Oyaaa.. Wauni sio poa nyieπππ kunakitu hampendi kweli?Hahahhaha hiyo Sauti dhahabu Sisi wahuni tunapendaga mwanamke akiwa na Sauti ya base kimtindo
Sijawahi sumbuliwa na mapenzi, napenda pesa kuliko chochote. Nikiwa na pesa tu basi hata genye sisikii. Niko napendwa mpaka napendwa tena yaani ile deep uwiii sijui nikuhadithie? ππππKwa nionavyo hapa ni mapenzi yanakutesa wee binti
LilahππππJF njoo na bando, tabia utaikuta humu ndani.
02:50
Nimeenda chooni kukojoa nimerudi fasta kusoma comment yako.JF njoo na bando, tabia utaikuta humu ndani.
02:50
Ahah..acha tu. Maisha yana change sanaWee jamaa unakaufala flani hivi ππ
Kalala, nitamsalimu kesho. Thanks Mkuu
Hajakujua vizuri uyo ππukute anataka udalalia moyo wakoπππππSijawahi sumbuliwa na mapenzi, napenda pesa kuliko chochote. Nikiwa na pesa tu basi hata genye sisikii. Niko napendwa mpaka napendwa tena yaani ile deep uwiii sijui nikuhadithie? ππππ
Ukinihadithia nitaumia mana nitawaza jinsi unavyokunjaga namba 7Sijawahi sumbuliwa na mapenzi, napenda pesa kuliko chochote. Nikiwa na pesa tu basi hata genye sisikii. Niko napendwa mpaka napendwa tena yaani ile deep uwiii sijui nikuhadithie? ππππ
Hebu mwambie kwanza mdogo wangu. Naona ni mgeni humu huyo πππ hanijui kabisa.Hajakujua vizuri uyo ππukute anataka udalalia moyo wakoπππππ
Kwahiyo wee umeamua kuwangaKalala, nitamsalimu kesho. Thanks Mkuu
Hayuko hapa, tuko na long distance relationship. Si nimekwambia nimestaafu mambo ya kukunja 7 toka 2022.Kwahiyo wee umeamua kuwanga