Shadow7
JF-Expert Member
- Sep 28, 2020
- 33,952
- 56,153
Kama yakiharibika hayo tupande vingine kwenye hili baridi😎Sijui kama mahindi yangu shambani hayajaoza
Kama yakiharibika hayo tupande vingine kwenye hili baridi😎Sijui kama mahindi yangu shambani hayajaoza
Poleee sana 😭😭😭Sijui kama mahindi yangu shambani hayajaoza
Umesahau na kidhunguMi kiukweli najua Kiswahili na kinyakyusa aisee🙄
Babyboy ni mpaka weekend...leo ni babygirl day....ni wewe tu😋Kama yakiharibika hayo tupande vingine kwenye hili baridi😎
Nachopendea huko mbeya maparachichi na kitimoto na mchele mnaishia vizuri sana huko green cityMi kiukweli najua Kiswahili na kinyakyusa aisee🙄
Mbeya mtu akilia njaa kataka mwenyeweNachopendea huko mbeya maparachichi na kitimoto na mchele mnaishia vizuri sana huko green city
Kumbe kuna siku maalumuBabyboy ni mpaka weekend...leo ni babygirl day....ni wewe tu😋
Naunga mkono hoja kakaMbeya mtu akilia njaa kataka mwenyewe
Onho,mchezo🤒Kumbe kuna siku maalumu
Asante sana aiseePoleee sana 😭😭😭
🤣🤣🤣cha kuombea majiUmesahau na kidhungu
😁😂😂😁😁😁🤣🤣🤣cha kuombea maji
SawaaaOnho,mchezo🤒
🤣🤣🤣🤣 umeandika kwa maneno umechoka kwa tarakimusaa nne na dakik ishirini na saba
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] umeandika kwa maneno umechoka kwa tarakimu