Tobaaa kumekucha (in King Majuto's voice)🤣🤣🤣🤪🤪 Kwani uongo. Hata sura yako nahisi itakuwa nzuri sana mamy k.
Siku ukiachwa unitafute najua kubembeleza mwanamke mpaka aone dunia ni yake sawa mamy k 😁😘.
I love you internet stranger 😊😀
Mzee wa dislikes hujambo?3 bila
Naku love kweli provided your beautiful. 😂😍.Tobaaa kumekucha (in King Majuto's voice)🤣🤣🤣
Majiraniii amkeniii....napendwa huku Jf🤣🤣🤣
Ila Una uhakika unanilove kweli au akili za usiku tu🤣🤣🤣
maliza kwanza shule.Naku love kweli provided your beautiful. 😂😍.
Nimeshavunjwa moyo na wanawake 9 wa JF kisa kuuziwa mbuzi kwenye gunia i hope kwako haitokuwa hivyo.
Mamy k 😁😁 accept my request pls
Dogo naona una kazi ya kuniharibia riziki zangu.maliza kwanza shule.
riziki nyingine ni 'out of reach of children'Dogo naona una kazi ya kuniharibia riziki zangu.
Kaa mbali. 🤬
Mie Lishangazi ntakubemenda bure mtoto wa watu....ndugu zako wakutafute Kama Mboso.🤣🤣🤣Naku love kweli provided your beautiful. 😂😍.
Nimeshavunjwa moyo na wanawake 9 wa JF kisa kuuziwa mbuzi kwenye gunia i hope kwako haitokuwa hivyo.
Mamy k 😁😁 accept my request pls
Mwambie wewe Kaka mtu🤣🤣🤣 Ndugu zake watamaliziwa kuku Kwa waganga bure🤣🤣🤣maliza kwanza shule.
Shikamoo tunyimane nini lakini mkuu???[emoji16][emoji16][emoji16]shikamoo boss
huyu ukimlalia tu ana suffocate😆Mwambie wewe Kaka mtu🤣🤣🤣 Ndugu zake watamaliziwa kuku Kwa waganga bure🤣🤣🤣
Hajambo ndio aliyeniamsha nije kumalizia lindo hapaMtoto wako hajambo?
Nipo mkuu naona leo upo mbashara lindoni, unaogopa kulala peke yako??Mamiewana....upo?
Murder case hiyo....jela naiogopa.....Ataweza huyu mambo ya kulowekewa nguo nimvishe kanga ilofukizwa oud?🤣🤣🤣huyu ukimlalia tu ana suffocate😆
Ok sawa trudieHajambo ndio aliyeniamsha nije kumalizia lindo hapa
😝😝 Ntaweza naomba tulambane mamy k.Murder case hiyo....jela naiogopa.....Ataweza huyu mambo ya kulowekewa nguo nimvishe kanga ilofukizwa oud?🤣🤣🤣
Mwari wangu weee....naogopa balaa, natamani kukuche🤣🤣🤣 Nashukuru JF inanipa kampani🤣🤣🤣Nipo mkuu naona leo upo mbashara lindoni, unaogopa kulala peke yako??
Tungekuwa wote hapo usingeogopa tungekuwa tumelaliana tunanyonyana mate 😛🤪😂Mwari wangu weee....naogopa balaa, natamani kukuche🤣🤣🤣 Nashukuru JF inanipa kampani🤣🤣🤣
Polee baba K arudi jamani, yaani JF inatoa kampani sana, ukizurura kwenye nyuzi mbalimbali unakuta muda umeenda hapo chap kunakucha.Mwari wangu weee....naogopa balaa, natamani kukuche[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Nashukuru JF inanipa kampani[emoji1787][emoji1787][emoji1787]