Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,248
- 114,458
my best music vibes everSure thingš
my best music vibes everSure thingš
kamnunulie šmtoto anataka pipii... pipii... pipii
12:16 AM
nimnunulie wakati nnayo hapa ya freeš akiilamba na mimi naskia utamukamnunulie š
si ulikuwa na wanao kina chino Mwachiluwi
ni mimi, effects za baridi sugu la mbeyašBro ni wewe, au effects za kisimiri
umemtag kwa makusudiš
Napenda sana hizi pia š„my best music vibes ever
unaachaje kupenda wakati wewe unapenda kila kitu šNapenda sana hizi pia š„
kwa maelekezoumemtag kwa makusudiš
pia umri unachangiašPoa, šhuku niko wapi tenaššššš
yule jamaa buju banton si msanii wa dancehall??kwa maelekezo
Eehh cameraaš¶š¶ššEeeh Gibelaš¶šµ
Wewe si mpwa wako uyokamnunulie š
si ulikuwa na wanao kina chino Mwachiluwi