JamiiForums Usiku wa manane

Shikamoo wanawake wa kichaga. Tuko chemba muda huu usiku wa manane, nimenyonya maziwa, nimentomasa, nimechezea kisimbusi, binti wa kichaga Hana hata chembe ya hisia, anaongea Mambo Kama tunayoongea tukiwa ofisini au kuwasema watu.
Ingekua mbena au mdigo hapa ingekua lugha inayotufaa sisi wawili tu.
Dudu langu analiona kituo Cha polisi, hataki kuligusa wakati ningekua na mdigo angelichezea mpaka Basi. Kibaya zaidi pombe zangu amekunywa, kitimoto tumekula kilo na nusu, tukaja home na kuku wa kuchoma, chips nyingi na bia take away.
Kibaya zaidi kukicha anategemea nimpe vocha na nauli.
Duh.
 
Ungeweka hela kwenye dudu mkuu mbona angelishika bila kuambiwa...pole [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
ndio ninapata usingizi, usiku sikulala nlikuwa na kazi za mahakama, mume muda huu na yeye anataka morning glory.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…