Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,398
- 102,528
Nimependaa Sana hi💪💪😍, ishi Sana mwizi mwenzaguIssue kupata mwanamke, ukikuta kijana ana jadiri au kutumia kigezo kuwa kaisha zaa au bado hujui bado huyo hajakomaa. Kuna wanawake wamezaa ni bora mala 1000 ya ambao hawajazaa.. tatizo vijana siku hizi wanatekwa na hisia na tamaa zaidi na wanajikuta wanakosa vilivyo bora.. unakuta alie zaa ndio mke ulie kusudiwa kabla hujazaliwa na unakuta alizaa kwasababu wewe ulichelewaaa 😅😅
😀😀😀 hakuna ubaya ila wapo wanaopenda waanze bila mtoto na wapo hawana shida hata iwe ana watoto.Family is all about family, kwani akiwa na mtoto kuna ubaya. Eti madam Bantu Lady, Dahan, Johnnie Walker, National Anthem, stow away, Mzee wa kupambania[/USER @Analyse ] 🤔🤔
Niko hapa 👍Mzee wa kupambania nilikuona hapa🤔🤔
Haina shida mimi wife to be wangu ana mtoto mmoja ana miaka miwli lakini nnatarajia oa uyoFamily is all about family, kwani akiwa na mtoto kuna ubaya. Eti madam Bantu Lady, Dahan, Johnnie Walker, National Anthem, stow away, Mzee wa kupambania[/USER @Analyse ] 🤔🤔
Kwako ww unataka 0-0 au 3-0😀😀😀 hakuna ubaya ila wapo wanaopenda waanze bila mtoto na wapo hawana shida hata iwe ana watoto.
Hapo wewe ndio mwamuzi wa mwisho hakuna anayeweza kukufanyia maamuzi na ndio swali langu lilikuwa limelenga hapo😅
Real Man, huwezi kuta ana shusha value ya mwanamke kwasababu amezaa .. vijana tu ndio wana kelele na wimbo wa single mother ila tulia mature tunaangalia alie mwanamke na ni mama ndani.. sio mwanamke mwenye udada ndani 😅😅Haina shida mimi wife to be wangu ana mtoto mmoja ana miaka miwli lakini nnatarajia oa uyo
Umemaliza kila kitu kuzaa sionishu ila vijana wapumbavu ndio wana beza unaoa asiye zaa anafuga kuvha utfikili anaenda kufukua viazi vitamuReal Man, huwezi kuta ana shusha value ya mwanamke kwasababu amezaa .. vijana tu ndio wana kelele na wimbo wa single mother ila tulia mature tunaangalia alie mwanamke na ni mama ndani.. sio mwanamke mwenye udada ndani 😅😅
Zipo nyingi nyingine nimezisahau 😁😁😁😁😁 4 zimebaniwa lifetimeHalafu mkuu, I'd yako ya kwanza- ni ipi??
Unazidi ukorofi 😂😂Zipo nyingi nyingine nimezisahau 😁😁😁😁😁 4 zimebaniwa lifetime
😁😁😁😁😁😁 Hiyo ni hulka yangu 😃😄Unazidi ukorofi 😂😂
Sasaivi ukileta ugomvi tunakuzaba makofi tu ukalale mbele uko 😂😂😁😁😁😁😁😁 Hiyo ni hulka yangu 😃😄
😮💨😮💨😮💨😮💨😮💨😮💨💨💨💨💨💨💨💨💨💨💨💨Sasaivi ukileta ugomvi tunakuzaba makofi tu ukalale mbele uko 😂😂
We kenge Johnnie Walker kula chuma hichoooReal Man, huwezi kuta ana shusha value ya mwanamke kwasababu amezaa .. vijana tu ndio wana kelele na wimbo wa single mother ila tulia mature tunaangalia alie mwanamke na ni mama ndani.. sio mwanamke mwenye udada ndani 😅😅
Mkuu hivi hapo nyuma, kabla ya hii I'd hatujawai kuwa na kabifuu🤣😂. I mean no malice to nobodyZipo nyingi nyingine nimezisahau 😁😁😁😁😁 4 zimebaniwa lifetime
Kuna singo maza kanipagawisha yule ni 1-0Kwako ww unataka 0-0 au 3-0
Mimi sijapinga ila kaka angu ananikataza Mzee wa kupambani kanigomea kabisaWe kenge Johnnie Walker kula chuma hichooo
Uyu anasali kwa mwamposa uyoKuna singo maza kanipagawisha yule ni 1-0
😂😂😂 mm nalikumbuka bifu lenu nipeni kazi ya ziada kutafuta comment 😂😂Mkuu hivi hapo nyuma, kabla ya hii I'd hatujawai kuwa na kabifuu🤣😂. I mean no malice to nobody
Ulijuaje mzee baba na ananiambia Mungu kajibu maombi yake kunipataUyu anasali kwa mwamposa uyo