zwenge ndaba
JF-Expert Member
- Aug 16, 2016
- 2,039
- 3,613
usijidanganye unapedwa ,hapedwi mtu duniani,wachawi bado wanaloga na wanamtambua Mungu ni nani.lord eyesNamtaka mmoja simuhitaji mwingine
Msiniwaze
Aaaah
Aaah nalia nalia naliaga
Akininunia napagawaga
Nalia nalia naliaga
Akinisisua nachachawaga
Hivi huku ndo wanaitaga kupendaga
Siwezi kula bila huyu kijana
Hivi haya haya ndo mapenzi
Siwezi kulala bila haka kadada
Nampenda nampenda msichana mmoja
-@Dahan Dahan
Kwahiyo naigiza kupendausijidanganye unapedwa ,hapedwi mtu duniani,wachawi bado wanaloga na wanamtambua Mungu ni nani.lord eyes
I know nothing about love.mweupeeKwahiyo naigiza kupenda
Mrembo? serious?nitake radhiIna elekea ulitendwa vibaya mrembo pole
Sorry sana Bwana mkubwaMrembo? serious?nitake radhi
PamojaSorry sana Bwana mkubwa
Unatumia kinywaji gani?Pamoja
Ulanzi au togwa safi kabisaUnatumia kinywaji gani?
Mzee karibu jamvini,naona usingizi umekata,au una andaa daku1:29
Sijui ume copy wapi ila life is beautyUnajionaje wewe? Na unanionaje wewe?
Mimi ndiyo tajiri wa mahaba, karibu nikutunze..
Nimefunga safari ya Tanga mpaka Mombasa... Nimefika Tawakar nakutazama nakukosa, wala sioni dalili.... simuni nakukosa....
Naambiwa hii namba unayopiga, mwenyewe kaja poswa...
Na wala sijali, na vyako visa visa aliyekufunda ujeuri, mwambie kwangu umefika...
Kwani binti unatakaje? Au nawewe nikuimbie kama waliokosa fadhila baadaye unikimbie? Sema binti unatakaje?Au kwingine nisivutie?
Unimiliki peke yako, niweke basi nitulie...
Naupenda sana huu wimbo, sad kwenye live band nilikuwa nawaambia wauimbe hawaujui πͺπͺπͺπͺSijui ume copy wapi ila life is beauty
Pole sana, unajua upo mzuri zaidi ya huo?Naupenda sana huu wimbo, sad kwenye live band nilikuwa nawaambia wauimbe hawaujui πͺπͺπͺπͺ
Upi huo? Niko poa best, sijui wewe...Pole sana, unajua upo mzuri zaidi ya huo?
Huu unakukumbusha nini
Upo kihesa au mkwawaUlanzi au togwa safi kabisa
Naupenda sana huu wimbo, sad kwenye live band nilikuwa nawaambia wauimbe hawaujui [emoji25][emoji25][emoji25][emoji25]