Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,404
- 102,528
Msosi, movie, playing games, reading books are my favorites Mzee wa kupambania, MwachiluwiUnataka uwe kama dronedrake yeye kaamua maisha yake ni nyeto? π€
letea hesabu naona mzee kaonga jana kwa jimamaSio kibaka tu, mi ni mwizi wa kikataifa. Na Nina vijana Kama Mzee wa kupambania na National Anthem
Sera zetuπ€πpanga mkononi
πRoho begani
Juzi kati alikabwa yeye π π πMwisho wa siku wanatongoza mademu ambao ni wanajeshi, hivyo inapelekea kushikwa kirahisi
Chama kinapoteq kisa mbususuLeo wameku
letea hesabu naona mzee kaonga jana kwa jimama
π π π π Hela inapitilizaMbususu tunazipambania ila mwisho wa siku value for money huioni. Vizinga tembo shoo sisimizi πππ
ea jana ulipewa vya uvunguni sio πShida ya mashangazi yanakupa yote tofauti na hawa mabinti, mahaba niue unapakatwa kama mtoto mixer kubebwa hadi mgongoni unafikiri utakumbuka kazi hapoπππ
Ahahah ila ww hatukuweziWewe na Mwachiluwi mmenishinda tabiaaa
Ngoja apewe training kwanza tunataka mtu afuzu asituangushe kazini πNimekuelewa Mzee wa kupambania Itabidi tumpe majaribio ya kwenda kuiba kwa watu 200, akifuzu basi huyo Others tutamfikiria.
Mbona sina makandokando?π€π€Ahahah ila ww hatukuwezi
Master leo unanikana siyo wakati unanipambania ww kombe yaani ww ndio mwalimu mkuu leo unasema mimi ndio nakufundisha dah ππHuyo Mwachiluwi ndo hafai kabisa mtoto wa Sinza huyo hapo ndo uhuni ulipoanzia Dar hadi wakajiita Sinza kwa wajanja. Mimi maneno tu vitendo zero niko nje ya jiji huku Bunju B
Mimi muziki na love kidogo kwa umbaliMsosi, movie, playing games, reading books are my favorites Mzee wa kupambania, Mwachiluwi
Ww jana siulikuwa unataka zabibuChama kinapoteq kisa mbususu
Hii kazi yetu changamoto. Ulevi na wizi noma si tukaingia kambi ya jeshi Lugalo kuiba kilichotukuta sasa wajeda haooo.Mwisho wa siku wanatongoza mademu ambao ni wanajeshi, hivyo inapelekea kushikwa kirahisi
Si ulikutwa juzi na mwanafunzi wa udsm geto kwako umelala nae tena katoka na khanga tu morngMbona sina makandokando?π€π€
Saivi tunataka tuongeze nguvu kaziJuzi kati alikabwa yeye π π π
Hebu njoo ujitete ni KWELI au UONGOSi ulikutwa juzi na mwanafunzi wa udsm geto kwako umelala nae tena katoka na khanga tu morng
Ahahaha ila huyo itakuwa alioga ππHii kazi yetu changamoto. Ulevi na wizi noma si tukaingia kambi ya jeshi Lugalo kuiba kilichotukuta sasa wajeda haooo.
National Anthem akapewa mche wa sabuni na maji kwenye kikombe kaambiwa aoge mche wa sabuni uishe πππ
Hamna mkuu sina tabia hiyoo, natembelewa na marafiki not to f.ck themSi ulikutwa juzi na mwanafunzi wa udsm geto kwako umelala nae tena katoka na khanga tu morng
Ndio atoke ushinde nae ww ukiwa umevaa bukta ya simba yeye khanga moja kweliHamna mkuu sina tabia hiyoo, natembelewa na marafiki not to f.ck them
Daaah! Ila wewe jamaa noma Mwachiluwi hasingeweza pisi ijipeleke getoni kwake π€Hamna mkuu sina tabia hiyoo, natembelewa na marafiki not to f.ck them