JamiiForums Usiku wa manane

Ungekaa njombe wewe..... 🤓🤓🤓🤓🤓🤓🤓🤓🤓🤓🤓
Usingeoga miaka..
Nilivyokuwa form 4 Arusha nilipiga siku 47 nilikuwa napiga msuli kinoma no water mpaka nikaanza kutema kama dampo wenzangu wakaniambia oy bro unazingua asee ndo nikaamua kuingia chemba asee nilitumia lisaa mkuu ni maukurutu hayaishi mwilini 🤮🤮🤢🤢

Sema nilingara after 4 daah aiseeh acha tu 🤣🤣🤣🤣
 
Ahahahahah ulikua ukiambiwa mbona uogi unasema *" nimekuja kusoma sio kuoga"" alaaaaah
Maji muhimu kwa akili ya ubongo sawa
 
Khaaaa ajabu hiyo...
Hata wenzangu wananishangaaga sana ila ndo nilivyo

Nikiambiwa chagua Ke au mziki ntaenda kwenye muziki 😊😊😊😊 daaah

Napataga goosebumps nikisikiliza my fav songs

Hapa napata picha kwann Mungu alimfukuza shetani mbinguni muziki ni very powerful aseee
 
Nina allergy na maji 🤣🤣🤣

Mi napenda kuyanywa tu sio kuyaoga 🤣🤣
Allergy wapii.. Uchafuuu😂😂😂😂
Watu kama nyie huwa napenda kuangalia shingo zenu😂😂😂😂
Ukitia kidole hivi ukaburuza unatoka na roughages😂😂😂😂
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…