JamiiForums Usiku wa manane

Daaah yani tangu nimejaribu kulala ni majanga tu, naota ndoto moja tu kuwa sina nguvu kila nkidondoka nashindwa hata kuongea πŸ˜ƒπŸ˜ƒ. The energy within nai feel kabisa lakkini kila nkijaribu kumove siwezi mimepambana hhapa nimeamka sina hamu tena ya kulala..... na hapo usingizi ulinichukua saa aita tu πŸ˜ƒπŸ˜ƒ. Mwenye utaaalamu na haya mandoto em aje plz
 
Ngoja waje
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…