Nakaona ona tu humu ..[emoji23][emoji23] ngoja ipo siku utamgumia tu
Sent using Jamii Forums mobile app
yna2 maombi ya mmoja mmoja yanaboa sana ila kama ni collabo hakuna kuchoka na shetani anashindwa [emoji3][emoji3][emoji3]
tatizo langu mm huwa sisomi kila nyuzi ni baadhi tu huwa ndio napitia.Nakaona ona tu humu ..[emoji23][emoji23] ngoja ipo siku utamgumia tu
Sent using Jamii Forums mobile app
tatizo langu mm huwa sisomi kila nyuzi ni baadhi tu huwa ndio napitia.
Oooh ndiyo maana..Basi pouleetatizo langu mm huwa sisomi kila nyuzi ni baadhi tu huwa ndio napitia.
Kashakupenda huyo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Drizzle mwana anabahati huyu.
Kashakupenda huyo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Drizzle mwana anabahati huyu.
[emoji23][emoji23][emoji23] yupo humu aah acha nitapita nimuone
Huwa sio kila kitu navutiwa nacho kusoma.
[emoji23][emoji23][emoji23] yupo humu aah acha nitapita nimuone
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dah mnanichekesha sana leo dah.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Bora ya mtu mmoja..ya collabo yananichoshaga kinyamayna2 maombi ya mmoja mmoja yanaboa sana ila kama ni collabo hakuna kuchoka na shetani anashindwa [emoji3][emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
Poa [emoji38][emoji38][emoji38] acha nikakutane naye huyo juma lokole.Nenda mwishoni kisha Panda Juu taratibu soma Majina ukiona cocastic mchokoze atakuja tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio nn? [emoji15]