JamiiForums Usiku wa manane

Acha mambo yako corona itoke wapi bhana pambana hayo mafua yaishe babu.
Mzee baba jana nimekesha. Halafu nilikuwa nina safari saa 11. Kwa ajili ya mafua nikalala mapema. Ebana kushtuka saa 4. Sijalala tena muda wa kwenda airport. Naogopa hata kukaa karibu na watu wasije sema nitawaambukiza Corona virus.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
😂😂😂 piga mask tu mzee wangu 😷 alafu unafanya maajabu yako tu unafeli wapi?
 
[emoji23][emoji23][emoji23] piga mask tu mzee wangu [emoji40] alafu unafanya maajabu yako tu unafeli wapi?
Hata hizo mask nazitolea wapi. Nina tissue tu hapa nikitaka kupiga chafya ndio natumia. Kesho job lazima wanikimbie. Na boss wangu anafyopenda kunipiga mabusu lazima aniletee lawama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…