JamiiForums Usiku wa manane

Hahaaaaa ukiwa chepo unatulia tu. Kwanza sijawahi letewa ua mimi
Aah acha nikucheke kwanza [emoji23][emoji23] baba ako nilipewa mara moja tu na card nikiwa sec kwahali hii iliopo sasa sijui kama hv vitu bado vipo haya wanaweza wenyewe wazungu.
 
Aah acha nikucheke kwanza [emoji23][emoji23] baba ako nilipewa mara moja tu na card nikiwa sec kwahali hii iliopo sasa sijui kama hv vitu bado vipo haya wanaweza wenyewe wazungu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mimi hayo mambo nishasahau..
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mimi hayo mambo nishasahau..
Ee kuna mwana alikuwa ndio bishoo wa kitaa chetu aah jamaa alikuwa anapewa card yule ukifuna godolo lake unaweza sema ni stationary [emoji23][emoji23] jinsi card na mauwa yalivyo jaa.
 
Ee kuna mwana alikuwa ndio bishoo wa kitaa chetu aah jamaa alikuwa anapewa card yule ukifuna godolo lake unaweza sema ni stationary [emoji23][emoji23] jinsi card na mauwa yalivyo jaa.

alikuwa player.. kadi kadi at least ila maua hapana asee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…