storyteller
JF-Expert Member
- Nov 5, 2014
- 1,544
- 1,874
Mimi wapo hapa jirani yangu sasa wanaanza asubuhi mpaka saa moja usiku basi vurugu
Utasikia" piga keleleee" tumuimbie yesu oh thank you jesus oh thank you jesus (usiombe mwanamke aseme haya maneno,ni majaribu unaeza kwenda kuchungulia )
mmh!Yes i am.
The reason why i couldnt its because the app wont allow me to
Sent using Jamii Forums mobile app
Sanaaa uko kwenye shoo unastukia "mungu hapendi na hakuna dhambi kubwa kama kuzini ebu muogope mungu"[emoji23]Wanazingua sana.... unakuta mtu una shoo.... af wanakukata stimu na makelele zao
[emoji23][emoji23][emoji23]acha kuvushaMimi wapo hapa jirani yangu sasa wanaanza asubuhi mpaka saa moja usiku basi vurugu
Utasikia" piga keleleee" tumuimbie yesu oh thank you jesus oh thank you jesus (usiombe mwanamke aseme haya maneno,ni majaribu unaeza kwenda kuchungulia )
Vipi mkuummh!
bila shaka umemfananisha na huyuAnahusishwa na ulozi
Ni wote wawili bundi na popo naskia hutumiwa na walozibila shaka umemfananisha na huyuView attachment 858517
mara nyingi bundi ndo anahusishwa na si popoAnahusishwa na ulozi
DuuuhHey za likizo
😀😀 mzuka wa show lazma ukateWanazingua sana.... unakuta mtu una shoo.... af wanakukata stimu na makelele zao
Ooh.mara nyingi bundi ndo anahusishwa na si popo
kitaalam hio hali ya kuogopa popo inaitwa chiroptophobiaNi wote wawili bundi na popo naskia hutumiwa na walozi
Mbona hivyo mpenzi kwani uongo? Ambiele aliniambia upo likizoDuuuh
Ni kweli mama. Ila nimestuka ulivyoniita hey. ..Mbona hivyo mpenzi kwani uongo? Ambiele aliniambia upo likizo
Duhkitaalam hio hali ya kuogopa popo inaitwa chiroptophobia
😀😀 mzuka wa show lazma ukate
[emoji2]mkuu na wewe mbn hua unachelewesha sana hapoNi kweli mama. Ila nimestuka ulivyoniita hey. ..
Hahahaha nimecheka mnoKama kuna ******* saivi yanaimba, cjui kama wanajiskia kwa izo masauti....... sa kwa sauti mbaya kama izi mzuka unaachaje kukata.... apa ngoja nijiliwaze na jf kwanza...huenda nao wakaishiwa pumzi