Basi Nenda
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 20,796
- 48,055
Too much is harmful .huo mzigo mkubwa mno plus umri wake mkubwa ndo maana mi namuona normalIla huyu Sanchoka sasa duh !!!
View attachment 853871
Hahaha bibi nae kwani kila kitu lazima aseme!!Nikitoka ziwan ntakupitishia pale kwenu
Juz nilipita nkamkuta bibi yako nikamsaidia kuchanja kuni nkakuulizia nkaambiwa umeenda mton kuteka maji
Sent using Jamii Forums mobile app
Ana umri gani huyu binti? Keshavuka 25 kweli? Mzigo unakuogopesha mkuu? Mwanaume ni kupambana bana kulinda heshima ya ukoo [emoji16][emoji16][emoji16]Too much is harmful .huo mzigo mkubwa mno plus umri wake mkubwa ndo maana mi namuona normal
Gigy alinipaga tabu mno
Sent using Jamii Forums mobile app
Ah ah ah ah uyu manzi juz nilimsimamisha kule mtoni karibia na ziwanHahaha bibi nae kwani kila kitu lazima aseme!!
Nipitishie nitashukuru kweli nimechoka na maharage.
Mtaa mzima tumejua unatoka na Tunu kuna ukweli?
Nipo leo umenichunia
Kwaiyo umeanza kunificha sawa tu..Ah ah ah ah uyu manzi juz nilimsimamisha kule mtoni karibia na ziwan
Baadhi ya watu wakaniona wakais ni demu wangu kumbe nilikuwa namtwisha ndoo
Sent using Jamii Forums mobile app
Wapi huko?Leo nabip bip, ila niko location ambayo siyo eneo langu la kujidai.
Daaaaaah jaman angalien nnavyo onewa sasa Daaaaa mim nipo ila ww ndio huwa unapita kimya kimyaKwaiyo umeanza kunificha sawa tu..
Muhusika huyo Tunu anaongea kwa kila mtu ila kama ni kweli pale umepotea rafiki yangu
uchokozi ni huu hapa
Huyo naskia yuko 30 .as for mzigo aisee huko ni kujitafutia kifo cha mapema mkuu[emoji23] it is better to live as a coward than to die like a heroAna umri gani huyu binti? Keshavuka 25 kweli? Mzigo unakuogopesha mkuu? Mwanaume ni kupambana bana kulinda heshima ya ukoo [emoji16][emoji16][emoji16]
Mmmh! Kweli si kweli?Daaaaaah jaman angalien nnavyo onewa sasa Daaaaa mim nipo ila ww ndio huwa unapita kimya kimya
Mungu hapend ivyo jaman
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo inaitwa sex legsuchokozi ni huu hapaView attachment 853879
Walai nakwambia ila kama una shoga ako fanya makeke bass shemeji [emoji12] [emoji12] [emoji12]Mmmh! Kweli si kweli?
Haya shem nitafanya hivyo hasubui na mapema.Walai nakwambia ila kama una shoga ako fanya makeke bass shemeji [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Fanya juu chin mchek ndugu yangu kwa simu muongee plzzz do it jua likichomoza
Sent using Jamii Forums mobile app
wa nchi gani huyoHiyo inaitwa sex legs
Sasa hii cha mtoto
Kuna ngoma ya MJ binti mmoja alipewa tuzo kabisa kua mwanamke mwenye miguu sexy zaidi
Sent using Jamii Forums mobile app