Dah tumepambana pabaya sijui nna kimavi? mana angenikuta kule nilipoku a angekua anaelea tu.
Pamoja mkuu japo nilikutanguliaNgoja nkalale na mumu wangu mm, niwaache.
Muwe na usiku mwema bundi nyie [emoji20][emoji20][emoji20][emoji19][emoji19][emoji19]
Hii ishu itabidi uni clarify vzuri mzeeDah tumepambana pabaya sijui nna kimavi? mana angenikuta kule nilipoku a angekua anaelea tu.
Na hisi nae hana furaha natamani nimpe ila dah inauma sana ndo napataga na uvivu wa kuingia humu kabsaaa
Vipi apa kuna jipu la kutmbua? Kama hamsomekiHuo utulivu veepe my dear!! Tabia ya kukula sa hizi sio nzuri kaka kipenzi!!
Ile picha sio kwa cheko lile jamanii, nikiiangalia naishia kutabasamu tuu
Usihuzunike jamanii, Mungu hapendi hivyo. Sawa eehsijachukia nimehudhunika [emoji17]
Eeeh mpenziJamani
Kukaa na njaa sio nzuri mjue! Sa mnafanya kazi ili nini kama hamtaki kukula?!
Sweet kaka, najua ukishaoa hutakula tena usiku
Fungua codes hizooVipi apa kuna jipu la kutmbua? Kama hamsomeki
Umuwamushe umushike na mukono asijue tu kama nipo asije kula kona bureeeShunie kalala
SawaUsihuzunike jamanii, Mungu hapendi hivyo. Sawa eeh
HahahaEeeh mpenzi
Nikishaoa mapeemaa nakula ile ya kibaba baba [emoji23] [emoji23] [emoji23]
ulinitangulia wapi?Pamoja mkuu japo nilikutangulia
Haya uliza kwa kiswahiliVipi apa kuna jipu la kutmbua? Kama hamsomeki
Hawezi amka kabisaaa!! Halafu kuja humu ni ngumu sanaUmuwamushe umushike na mukono asijue tu kama nipo asije kula kona bureee
Darling sister muache huyoUsihuzunike jamanii, Mungu hapendi hivyo. Sawa eeh
Cheka nione hebu kakaSawa
HahahahaHahaha
Umenishinda tabia
KeshoCheka nione hebu kaka