Jamii Forums Get Together

Jamii Forums Get Together

Hahahahaha.I will be more than happy kukutana na mate wa mpwa.Na hivi siku hizi Chrispin kala ban ya maisha ni raha tu.TZ bila ya infidelity
INAWEZEKANA...
Nasikia Chrispin kafunga ndoa na Charity Invizibo akawapiga ban la maisha! Chrispin aliingia anga za mwenye nyumba...pole zao!
 
Hapa kama naona kuna rushwa imetendeka ili roho za watu zipotee siku hiyo maana kuna watu wanatafutwa sana humu na siku hiyo inawezekana sana ikawa rahisi kwa wanaowatafuta kuwapata,labda siku hiyo watu wabadili majina kitu ambacho kitaharibu maana ya siku yenyewe.
Nitafurahi sana kuwaona wana JF hasa wapenda changamoto na maendeleo,wasioogopa kusema ukweli hata kama unawaumiza wengine na WAPINGA UFISADI!
 
Asprin
sijaona kutangaziwa ubao chini ya muembe. Mnataka kunambia darasa la wazi halitakuwepo siku hiyo?
 
It sounds good but If CCm wins, Tutakuwa hatarini. But If CHADEMA is in powe, no problem tutaweza kukutana bila matatizo yoyote. mbarikiwe
 
hii safi sana mpwa lol

actualle nilidhani ni next week hii get togeza!

Ndio maana na mimi nikawa nimewafahamisha wafanye logistics zote kabisa watu wakifika wana du ze nidful
 
Nasikia Chrispin kafunga ndoa na Charity Invizibo akawapiga ban la maisha! Chrispin aliingia anga za mwenye nyumba...pole zao!
unaonaje hilo zungui ukalileta siku hiyo ya chomachoma...!!Infidelitoz nadhani watakwa kazi kama kawa!!:smile-big:
 
Siku haziendi haraka ifike hiyo siku jamani! Natamani nikutane uso kwa uso na Mkuu MS, Mzee Bujibuji, Binti Sayuni! Mamaaaa bht nk wengi tu!
 

unaonaje hilo zungui ukalileta siku hiyo ya chomachoma...!!Infidelitoz nadhani watakwa kazi kama kawa!!:smile-big:

Mpwa umepotelea wapi ama umefichwa na INFIDELITY umekuwa adimu siku hizi kama machozi ya nyoka
 
Siku haziendi haraka ifike hiyo siku jamani! Natamani nikutane uso kwa uso na Mkuu MS, Mzee Bujibuji, Binti Sayuni! Mamaaaa bht nk wengi tu!

Utakuwepo ku du the nidful si unajua nyama choma,valuer na safari wota
 
mmmh action speak beta zan words,watu wanaongea tu hapa turn up ndo itakuwa ishue,anywei tusubiri tuone watakao tokea kwenye hiyooo get 2geza.I will be zea
 
Asprin
sijaona kutangaziwa ubao chini ya muembe. Mnataka kunambia darasa la wazi halitakuwepo siku hiyo?

Bado sijajua lengo kuu la hii geti tugeza! Sijui kama na nidful zitaruhusiwa ndo maana sikutaka kuulizia! Otherwise, ubao lazima uwepo tutafundishana hata kwa faragha!
 
ha haha, si unajua viburudisho ni muhimu, chai kavu hainogi mkuu.
Ndio kama hivi mkuu....Huyu hapa chini atakuwa halali yangu!
mmmh action speak beta zan words,watu wanaongea tu hapa turn up ndo itakuwa ishue,anywei tusubiri tuone watakao tokea kwenye hiyooo get 2geza.I will be zea
 
Back
Top Bottom