James kanyabigo, simeo, veronica laurent, na wengine- class mate primary muko wapi

Speculator

Member
Mar 30, 2012
56
0
Ningefulahi sana kuwajulia hali nadhani yapata miaka zaidi 25 yrs, lakini hy si haja dunia sasa ni kijiji, kwa yayete anaye wajua awajulishe na pia anijulishe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom