Jambo na vijambo komedi episod wamerudi tena

Jambo na vijambo komedi episod wamerudi tena

Bizzmc

Senior Member
Joined
May 2, 2016
Posts
187
Reaction score
184
kutana na kazoa a.k.a chauroho....na wakali kibao wa commedy nadhani ilikuwa inaoneshwa e.a tv miaka kama 3 iliopita na sasa wameludi kwa episode mpya kama unamkubali kazoa stay tuned jamaa nawakubali sanaaa
 

Attachments

  • j.jpg
    j.jpg
    14.4 KB · Views: 319
nawakubali sana hawa jamaa

nakumbuka kuna dogo mmoja ana act kama katoto[emoji23]

nawakubali sana hawa jamaa
 
yap wanakuja na episode kali kichizi e.a tv but youtube pia zitakuwa zinawekwa nimeflai sana kuona tangazo lao leo e.a
 
Mbona kuna Yesu
Utapata unachokitafuta. Ngoja waje. Utajuta.
Anachezea timu ya soccer ya Manchester City hajazidiwa kiuchezaji na Yesu wengine katika historia ya soccer duniani... Jesus Navas
 
hivi nani anazo episode za season hii ya jambo na vijambo??? maana youtube naona zile za zamani, halaf kuna episode zimenipita.. cjui ntazipata wapi
 
Inanyeshwa chanel gani kwa sasa na siku gani na saa ngapi
 
Hahahahaha mimi yule maneno kumi na cha uroho wananiacha hoi sana siwakosi.

Aisee EATV kwenye tv hawana mpinzani..
Wana vipindi vizuri sana..bila kusahau Siri za familia..
 
Hivi hawa jamaa wana chennel kule Youtube... Ili
wengine tunaokosa muda tunaweza kuwacheki kupitia channel yao kila epson inayorushwa kwenye tv!!!.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] cha uroho namkubali kinoma.
Sitaki kukumbuka ile scene anayokula kuliko wenzie huku anadai anaumwa.
Akapiga tonge la kwanza..
Cha maneno akasema "heeee!!!!! Labda limemtoka tu, limemtoka hilo"

Tonge la pili..
Baba mtu akamuuliza "tukupe maji"

Cha uroho "maji ya nini wakati vitu vyenyewe lain km thponji, ingekuwa mihogo hapo thawa". Huku kapandisha vibega vyake juu
 
Back
Top Bottom