Jambo leo: Muuaji wa Polisi Mbande ajulikana

Jambo leo: Muuaji wa Polisi Mbande ajulikana

Hiyo ndio heading katika gazeti la JamboLeo la siku ya leo huku kichwa kidogo chini yake kikisomeka:

"Yasemakana hudungua na kusepa"

Siku nyingine ukileta taarifa humu ya kutoka katika Gazeti basi jaribu kuijazia nyama kwa maudhui yake na siyo kutuacha tu njia panda. au unadhani wengine tuna access na hilo gazeti kwa sasa? Watu wengine bhana.....!
 
Siku nyingine ukileta taarifa humu ya kutoka katika Gazeti basi jaribu kuijazia nyama kwa maudhui yake na siyo kutuacha tu njia panda. au unadhani wengine tuna access na hilo gazeti kwa sasa? Watu wengine bhana.....!
Mimi binafsi sijasoma gazeti hilo ila magazeti yanasomwa kwenye vyombo vya habari ili mtu ujue tu vichwa vya habari vya magazeti ya siku.
 
Siku nyingine ukileta taarifa humu ya kutoka katika Gazeti basi jaribu kuijazia nyama kwa maudhui yake na siyo kutuacha tu njia panda. au unadhani wengine tuna access na hilo gazeti kwa sasa? Watu wengine bhana.....!

JF ya mwendokasi sio lazima uletewe kitu kizima chenye nyama always, sometim unaletewa kidogo kama hiv, nyama watajazia wengine.
 
Hiz habar ziko so twisted.... inaonekana... polic wako so disorganized kwenye ufanyaj kazi wao?
 
JF ya mwendokasi sio lazima uletewe kitu kizima chenye nyama always, sometim unaletewa kidogo kama hiv, nyama watajazia wengine.

Hizo ni characteristics za Mtu mbea mbea ambaye huwahi tu kukurupuka kusema au kuleta kitu pasipo hata kukijazia nyama ila Mtu serious huanzisha kitu / jambo na hukiweka chote au hukijazia ili kuleta maana kwa wengine. Watu wengine bhana.....!
 
Muuaji anajulikana mbona unakurupuka kijana kesi ya mauaji sio mchezo usiandike kitu ambacho huna uhakika nacho usilete uvunjifu wa amani kabisa.
 
Hizo ni characteristics za Mtu mbea mbea ambaye huwahi tu kukurupuka kusema au kuleta kitu pasipo hata kukijazia nyama ila Mtu serious huanzisha kitu / jambo na hukiweka chote au hukijazia ili kuleta maana kwa wengine. Watu wengine bhana.....!
Acha kuwa mpuuzi sema tu hii habari hujaipenda vinginevyo waambie wenye TV waache kutusoma heading za magazeti.
 
Back
Top Bottom