Jambo gani la aibu ulilofanya ndani ya basi?

Jambo gani la aibu ulilofanya ndani ya basi?

Mwaka gani huo mkuu [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Unajua kwa nini ulikua husikii haraufu ya ushuzi wako mwenyewe...

Sababu... Ubongo hupuuzia harufu hiyo na kuupa mwili taarifa kuwa haina hatari yoyote. Hii hata kwa uchafu wako wenyewe wa mwili mpaka nyumbani...

Unaweza ukawa unanuka jasho lakini mwenyewe usijihisi, unaweza ukawa unanuka mdomo lakini mwenye usijihisi...


Cc: mahondaw
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Unajua kwa nini ulikua husikii haraufu ya ushuzi wako mwenyewe...

Sababu... Ubongo hupuuzia harufu hiyo na kuupa mwili taarifa kuwa haina hatari yoyote. Hii hata kwa uchafu wako wenyewe wa mwili mpaka nyumbani...

Unaweza ukawa unanuka jasho lakini mwenyewe usijihisi, unaweza ukawa unanuka mdomo lakini mwenye usijihisi...


Cc: mahondaw
Unajua kwa nini ulikua husikii haraufu ya ushuzi wako mwenyewe...

Sababu... Ubongo hupuuzia harufu hiyo na kuupa mwili taarifa kuwa haina hatari yoyote. Hii hata kwa uchafu wako wenyewe wa mwili mpaka nyumbani...

Unaweza ukawa unanuka jasho lakini mwenyewe usijihisi, unaweza ukawa unanuka mdomo lakini mwenye usijihisi...


Cc: mahondaw
Daah nlisikitika saaanaaa
 
Nikisafiri kutoka Dar-Kigoma,ile tunafika manyoni gari ikakatika bolt(kitu kama hicho)!
Basi mimi na jamaa yangu mmoja tukajisogeza bar ya pembeni kulamba mvinyo maana tuliambiwa ingechukua kama masaa mawili!Baada ya kama 3 hrs,tukaitwa kuwa gari imetengemaa!Daah,kwenda kama saa 1,kibofu kinauma mpaka basi!Nikawa namtegea mwenzangu maana tulikunywa wote bia,kila nikimsikilizia labda na yeye amebanwa ataamka kwenda kuomba,ndio kwanza jamaa naona kasinzia!Ikabidi niende kuomba,dah dereva alitoa maneno makali sana!Ila mbele kidogo akasimama,basi nikashuka kukojoa na lile jamaa langu nalo hili hapa!Tukachimba dawa halafu tukarudi na kuendelea na safari!
Ngoma imetembea kama masaa mawili hivi,kibofu kikaitika tena!Nikasema hapa sasa huu msaala,naanzaje kwenda kuomba tena!Nilikuwa na kikoi cha kimasai,basi nikajifunika nikaachia mzigo kwenye chupa kisha nokarusha kupitia dirishani!
Kuna mmama alinikata hilo jicho mpaka ikabidi nivae miwani na nikapiga usingizi!
Usiombe ubanwe na mkono wa pombe,ni balaa!
 
Back
Top Bottom