Jamani wanawake mna vituko!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,718
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,718 2,647 280
Ebu fikiria unamtongoza mwanamke anaonekana naye amekupenda inafika mahali anakwambia hivi kweli wewe utanitoshereza huduma zangu????!!!Utaweza kunihudumia??wakatu mwanzoni hakuuliza swali hilo??Kwanini mnatanguliza maslahi kabla ya upendo kwanza??
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Khanga moko mbadembade laki si pesa.....upo hapo Mkuu? mambo yote yanaegamia kwenye faranga,hapendwi mtu hapa!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,718
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,718 2,647 280
Khanga moko mbadembade laki si pesa.....upo hapo Mkuu? mambo yote yanaegamia kwenye faranga,hapendwi mtu hapa!
Kweli milioni ushahidi!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Janja yake unaisoma na kui'delete!...Yaani ukishasoma kitabu unapotezea!...Heri nusu hasara!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Ndo maana yake yakhe! Acha akwambie ukweli, kumeza au kutema, utachagua mwenyewe!
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
Ebu fikiria unamtongoza mwanamke anaonekana naye amekupenda inafika mahali anakwambia hivi kweli wewe utanitoshereza huduma zangu????!!!Utaweza kunihudumia??wakatu mwanzoni hakuuliza swali hilo??Kwanini mnatanguliza maslahi kabla ya upendo kwanza??
Hujawahi kusikia usemi usemao "Mwanamke wa bure anagharama kubwa gzaidi ya yule wa kulipia"?. Siku zote, jari bukua bila kutoa mahari uone moto wake......
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
2,940
Likes
444
Points
180
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
2,940 444 180
Ebu fikiria unamtongoza mwanamke anaonekana naye amekupenda inafika mahali anakwambia hivi kweli wewe utanitoshereza huduma zangu????!!!Utaweza kunihudumia??wakatu mwanzoni hakuuliza swali hilo??Kwanini mnatanguliza maslahi kabla ya upendo kwanza??
Kwa uelewa wangu mfinyu hapa anamaanisha kwamba huduma ambazo huwa anatoa wewe utaweza kuzipokea bila matatizo? Maana asije akakukubalia halafu akitaka akupe huduma unaanza kujikanyagakanyaga. Huduma anazo ameziandaa kwa ajili yako, na si kwamba wewe unatakiwa umhudumie hapana. Wewe unatakiwa uandae stoo tu ya kuzitunza pahala panapostahili!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,718
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,718 2,647 280
Kwa uelewa wangu mfinyu hapa anamaanisha kwamba huduma ambazo huwa anatoa wewe utaweza kuzipokea bila matatizo? Maana asije akakukubalia halafu akitaka akupe huduma unaanza kujikanyagakanyaga. Huduma anazo ameziandaa kwa ajili yako, na si kwamba wewe unatakiwa umhudumie hapana. Wewe unatakiwa uandae stoo tu ya kuzitunza pahala panapostahili!
Mhmm kizungu mkuti wanaewake wasiku hizi hiyo ni alfulela hulela!!
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
Kwa uelewa wangu mfinyu hapa anamaanisha kwamba huduma ambazo huwa anatoa wewe utaweza kuzipokea bila matatizo? Maana asije akakukubalia halafu akitaka akupe huduma unaanza kujikanyagakanyaga. Huduma anazo ameziandaa kwa ajili yako, na si kwamba wewe unatakiwa umhudumie hapana. Wewe unatakiwa uandae stoo tu ya kuzitunza pahala panapostahili!
but kuhudumiwa ni muhimu jamani ,hata kama mwanamke anauwezo huwa tunapendwa kuhudumiwa uking'ang'ania true love utabaki unafua,unapika na kusonga ugali nk lakini wenzio nje wanafaidi kiulaini
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Ebu fikiria unamtongoza mwanamke anaonekana naye amekupenda inafika mahali anakwambia hivi kweli wewe utanitoshereza huduma zangu????!!!Utaweza kunihudumia??wakatu mwanzoni hakuuliza swali hilo??Kwanini mnatanguliza maslahi kabla ya upendo kwanza??
Hivi ndugu yangu, kama wewe ulidhani kuwa huyo mwanamke asingetoshelez\a mahitaji yako, ungemtongoza? kama wewe umemtongoza kwa kuamini kuwa atatosheleza mahitaji yako, kwa nini iwe ni dhambi na yeye kutaka kujihakikishia hilo?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
duh! bora umenistua! mie najua ati usipodai kuhudumiwa utapewa medali ya mwanamke wa maana! kha! ngoja niombe vocha kwanza..
but kuhudumiwa ni muhimu jamani ,hata kama mwanamke anauwezo huwa tunapendwa kuhudumiwa uking'ang'ania true love utabaki unafua,unapika na kusonga ugali nk lakini wenzio nje wanafaidi kiulaini
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
mi bado sijaelewa ni kitui gani hapa,"cheap is costful"
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Ukivionza vinaelea jua vimeundwa!ww umekuta kitu kinavutia unafikiri kimejiweka chenyewe fedha imefanya kazi yake, ww unataka utumie tu akutunzie nani?kitunze kidumu!
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
unatakiwa ushukuru kukutana na ambaye atakuwa wazi namna hiyo, cause una uamuzi wa kumeza au kutema.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
inategemea huduma gani aliyokua anamaanisha we ukarukia moja kwa moja kwenye pesa
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,212
Likes
287
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,212 287 180
hahahah....umesahau ule usemiii!!!!we wataka kulaaaa tu....hutaki kuliwaaaaa????
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Ebu fikiria unamtongoza mwanamke anaonekana naye amekupenda inafika mahali anakwambia hivi kweli wewe utanitoshereza huduma zangu????!!!Utaweza kunihudumia??wakatu mwanzoni hakuuliza swali hilo??Kwanini mnatanguliza maslahi kabla ya upendo kwanza??
wanasemaga kuwa na wazazi maskini liko nje ya uwezo wao, bali kuwa na b/f au mume masikini ni kujitakia...
no money, no honey...
 
wahida

wahida

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
386
Likes
0
Points
0
wahida

wahida

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
386 0 0
mimi nahisi si wanawake wote ,wanaotaka huduma kwa mwanamme ikiwa atakupenda na wewe kumpenda kiukweli ,almost wengi wao hawajali mali ,utawakuta watoto wa kitajiri lakin wanatoka na wanaume hawanakitu. si kigenzo sometime ,ni baadhi tu ya ambao wanajali vitu vidogo,na huyo hakupendi, anataka mtu amsaidie hizo shida zake tu
 

Forum statistics

Threads 1,237,568
Members 475,562
Posts 29,293,840