Jamani wanaume tuwe makini na meseji kama hizi...

Jamani wanaume tuwe makini na meseji kama hizi...

Hatari sana sheheee...
 

Attachments

  • 1433874144005.jpg
    1433874144005.jpg
    65.1 KB · Views: 544
Huyo atakuwa siyo mshana kweli?
 
Last edited by a moderator:
Nashangaa wanaomshangaa huyo jamaa kwani hiyo ni upendo wa Irish people na jani lao.
 
Ndio maana cpendagi kuvaa t-shirt zenye maandishi!

Yeah sometimes inaweza kusaidia, hayo yameandikwa kwa kingereza ambacho at least tunakielewa.. Vp kuhusu maandishi ya lugha tusizozijua kama kichina, kiarabu n.k?
 
Back
Top Bottom