jamani siibiwi kweli hapa?

Power G

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,902
1,225
Naona hapo hiyo honey unaitwa ya geresha tu, moyoni anakuita ATM!
 

mtamanyali

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
1,144
1,500
Unamashaka mwenzio kaanza na Hny kamaliza na I love u. lolz, acha roho mbaya jamani..
hizo love u na hny ni zakuzugia tuu, mtu gani tuna wiki hatujaonana hata salamu hakuna anaanza na mambo hayo lol!
 

mtotowamjini

JF-Expert Member
Apr 23, 2012
4,531
0
Naona hapo hiyo honey unaitwa ya geresha tu, moyoni anakuita ATM!
:biggrin1: hapo ni kweli... afu utakuta mwezi mzima hajakuambia 'love u' leo anataka hela hee 'love u' nyingi hata ukitaka kwenda kupata mambo siku hiyo unapewa bila kulazimisha...women women women mhhhh
 

MR.SILVER

JF-Expert Member
Jan 14, 2012
287
0
laki nayo ni pesa nowdays...!!!//no

if you approve what she said mpe ...otherwise if you feel kuchunwa act accordingly
 
Top Bottom