Jamani nimezaliwa leo

Baba Erick

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
484
195
Hello wanaJF ninayofuraha kuwaalika katika birthday party yangu hapa nyumbani i wish niwe nanyi wadau kwani MMU makes my life very comfortable ila mazingira hayaruhusu. LOVE U ALL
 

Lusajo

JF-Expert Member
Feb 25, 2008
457
195
Hata mimi nimezaliwa leo, miaka mingi iliyopita. Happy B'Day twin
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,328
0
Hello wanaJF ninayofuraha kuwaalika katika birthday party yangu hapa nyumbani i wish niwe nanyi wadau kwani MMU makes my life very comfortable ila mazingira hayaruhusu. LOVE U ALL

unaishi wapi Mkuu nikuletee angalau thubu ya kongoro? Hepi besdei ndugu yangu.Hauolayunao?
mkuu lazima uwe unanuka hela maana mnashea besdei na Kibopa Yusuf Manji,hahahahaaaa!!!!
 

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
357
0
Hello wanaJF ninayofuraha kuwaalika katika birthday party yangu hapa nyumbani i wish niwe nanyi wadau kwani MMU makes my life very comfortable ila mazingira hayaruhusu. LOVE U ALL


HONGERA ...........LKN UMEKUMBUKA KUVAA NEPI?Maana huo mkojo.
 

Baba Erick

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
484
195
unaishi wapi Mkuu nikuletee angalau thubu ya kongoro? Hepi besdei ndugu yangu.Hauolayunao?
mkuu lazima uwe unanuka hela maana mnashea besdei na Kibopa Yusuf Manji,hahahahaaaa!!!!

Mhuuuh! .naishi Tabata bima lol.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
57,900
2,000
Hello wanaJF ninayofuraha kuwaalika katika birthday party yangu hapa nyumbani i wish niwe nanyi wadau kwani MMU makes my life very comfortable ila mazingira hayaruhusu. LOVE U ALL

epi best dei Baba Erick. Kwako ni wapi tuje kujumuika? Hebu tupe ramani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom