Jamani nimeliota hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nimeliota hili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Dec 7, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,068
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nimepumzika leo mchana baada ya kutoka darasani ghafla nimeota nafungua jf kwenye simu yangu nakumbana na ujumbe umeandikwa kwa rangi nyekundu ." "THIS FORUM HAVE BEEN CLOSSED" eti kwa sababu za kiintelijensia, hivi jamani hili linaweza kutokea au? but namshukuru Mungu huwa mara nyingi mm ndoto ninazoota mchana hazitokei.
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Inamaana unazoota ucku ndo huwa zinatokea?
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Kemea hiyo ndoto isije ikawa umechaguliwa kurithi mikoba ya marehemu Sheikh Yahya
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Utaota hata wakati ukiwa macho tena ukiwa unatembea, kazana sana kuota na sijui lini utachipuka.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Shindwa, ulegee, usambaratike, na upeperushwe na upepo
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Na akafie mbali..
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Tena mbali sana Nkasi

     
  8. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haitokaa itokee ni kama kumwambia Mkuru apite uchi mbele ya mkwewe
     
  9. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,068
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    We kongosho vp? Mm nimekwambia nimeota au unadhani hili haliwezi kutokea? Au unataka nimwambie mods wakuchome moto?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Hivi mtu mzima anatishiwa popo?

     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,202
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Na iwe zaidi ya utosini!
     
  12. libent

    libent JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    haiwezi kutokea kama ikitokea nitajitolea kutembea uchi njia nzima kupinga hilo swala. Nashut down
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Utawafaidisha nzi kupata chakula chabure tu

     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,545
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    .......Aaaa kumbe ulikuwa umelala mchana ndiyo taabu ya ndoto za mchana.

    Najua kabla ya hapo lzm uliota unacamenuriwa tena na.....

    Pole sana ndoto za mchana ni za masaburini
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,068
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    wanakukamerun wewe mwenyewe, nyambafu zako
     
  16. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,068
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    hivi wewe kongosho unajua mm ninakufahamu ww ni nani? au unataka nianike details zako hapa eh?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    :poa Umeota au umeoteshwa :alien:
     
Loading...