Jamani Nasema Ukweli Wangu Kufunga Siwezi Kufunga Kabisa

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Evening Great Thinkers.Yani Nimefunga Siku 4 Kidogo Nife Mabega Yanauma Ikifika Saa Nane Navuta Stimu Za Utamu Wa Ugali Na Samaki Samahani Jf Kwa Niliowakwaza Kuji Express.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom